Kila nikitaka kuoa naishia njiani

Kila nikitaka kuoa naishia njiani

Aliyosaini cheti changu cha fox six no huyo mama Ndalichako,acha wivu sio. kila mtu msomi ni fake

Mkuu tuna judge usomi wa mtu kulingana na anayoyaongea na jinsi anavyoandika, mimi hata wakati niko darasa la tano sikuwa naandika hovyo kama ulivyoandika.

Imagine, hakuna space baada ya mkato na nukta, sentensi hazianzi na herufi kubwa, kila baada ya maneno matatu unakosea spelling, humalizii kuandika neno etc etc.

Badilika mkuu udhihirishe kauli yako ila kwa leo hapana.
 
Kwa hizi dhambi sijui CCM mtamjibu nini Mungu.
 
Kwahiyo Michango ya harusi unakusanya tu and then no sherehe! mara zote hizo eenh!
 
Wasaalam waungwana!
Kama kichwa kinavyo jieleza,hiko hvi kwanza mm nikijana msomi,very handsome then Nina baati ya kuwa na mahusiano na wasichana wazuri.
In fact tatizo langu ni kwamba kila nikiamua yakwamba sasa naoa,vikwanzo vinaibuka from no where,yani naweza kukaa na mshichana kwenye mahusiona hata kwa miaka2,but nikianza tu zile process za kumtambulishau ugovi unaibuka,au gofla namuona kama anifai,au msichana wangu akila usiku anaoto anapigwa na wasicha ambao hata hawafahamu akiambiwa kaambali na mume wetu,dah!!nikweli kunakimbini nilikuwa nateswa na majini mahaba but nilishafunga na kuomba sana juu ya hili and now nina almost 1year hilo tatizo halipo kabisa.
Nimesha uzuria katika makanisa ya kiroho sana.

Wadau nifanyaje bcoz kuna mtoto mmoja wa kiSpain,amekolea sana na nimeshapindua sana,sasa nifanyaje nisiishie kwnye process kama kawa.
Wape mimba utawachukua watoto majini yako yakiisha kabisa
 
Mkuu tuna judge usomi wa mtu kulingana na anayoyaongea na jinsi anavyoandika, mimi hata wakati niko darasa la tano sikuwa naandika hovyo kama ulivyoandika.

Imagine, hakuna space baada ya mkato na nukta, sentensi hazianzi na herufi kubwa, kila baada ya maneno matatu unakosea spelling, humalizii kuandika neno etc etc.

Badilika mkuu udhihirishe kauli yako ila kwa leo hapana.
Mm nakushangaa sana,unaconcentrate kenye space kwani naandika insha,ww concentrate kwenye maudhui ya thread yangu then utoe mchango wako,infact nipo busy sana,muda wa kuweka space Leo umekuwa mdogo.
 
Mm nakushangaa sana,unaconcentrate kenye space kwani naandika insha,ww concentrate kwenye maudhui ya threat yangu then utoe mchango wako,infact nipo busy sana,muda wa kuweka nspace Leo umekuwa medogo.

Mkuu Jamiiforums ni shule pia, kuna mambo mengi tunajifunza kutokana na tunavyokosolewa, pia tunajifunza kwa kuangalia watu wanavyofanya.

Mara nyingi umakini wa mtu unapimwa na jinsi anavyoandika, kama sentensi moja unakosea spelling maneno matano, utakuta hata maudhui yanapotea, kwa sababu mtu unapoteza muda kuwaza hapa alimaanisha nini mpaka unasahau hata mtiririko wa habari husika.

Mfano, umeandika threat badala ya thread, kenye badala ya kwenye, nspace badala ya space na medogo badala ya mdogo; badilika mkuu, haya ni makosa madogo madogo lakini yanaleta walakini kwenye umakini na usomi wako.

No hard feelings.
 
Bado hujaamua kuoa unajidanganya tu subili siku ukiamu, wala usiwe na wasiwasi we tulia tu endelea na maisha yako ya kawaida wala usiwaze sana.
 
Kuna msemo unasemwaga mtaani kuwa Wazuri wa sura huwa hawaoi au hawaolewi,sa cjui ni kweli.
Jichunguze mara mbili mbili tabia zako za undani na mambo yako ya undani ambayo hunasense nayo,huenda uhandsome wako umekuwekea kitu moyoni ambacho huna sense nacho ila wanaokua na wewe ndo wanakisense wakaamua kukuacha kwa visingizio mpaka vya kuota (kukuota una wanawake inawezekana ni drama kama njia ya kukudadisi)
 
Mm nakushangaa sana,unaconcentrate kenye space kwani naandika insha,ww concentrate kwenye maudhui ya threat yangu then utoe mchango wako,infact nipo busy sana,muda wa kuweka nspace Leo umekuwa medogo.
Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha...

You are not serious at all....
 
Hilo jini mahaba bado unalo na linawivu sana wew usipoangalia itashiishia hvyohvyo huku ummri unaenda
 
Back
Top Bottom