Sahihi mkuu.Wanawake wazuri wengi wao ni Malaya mno
"Bikini"Kwani mtoa mada ni mwanaume au mwanamke mbona sijaelewa?
Enhe??"Bikini"
Yule anajiita kumanyo*k kule bukoba ni mwanamke?[emoji160] bikini zi mnavaaga nyie au?
Inawezekana mkuu..Inaonesha ulio muoa ni mjanja kulko wew katk kuchepuka
Wajuaji wengi humu......Asante kwa kusaidia kuhoji mdada[emoji3589]Kwani hilo ndo jina lake halisi au?
Sawa sawa!Kama ni mwanaume na unajiita BIKINI nina mashaka na urijali wako
Shangaaa*Pale mwanaume anapojiita bikini[emoji1745][emoji1745][emoji1745][emoji1745]
We dada poa una mdomo balaaa[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]Si unaona mtoa mada mwenyew kasema haridhishwi kutiwa kwa hyo bila shaka anataka mumewe azibue