Black billionaire
JF-Expert Member
- Oct 16, 2018
- 455
- 530
Hdjagabdhsn
Nalifikiria shida kaniganda mnooo...mkuuMwachee tu huyo wa saizi uwe huruu zaid, kuliko kujibana ivooo
Wanawake wazuri wengi wao ni Malaya mnoAloo! Roho imeniuma as if mi ndo mmeo.
Umejuaje hayo mkuu?Ongea nae vizuri atakufumua tu,mfundishe taratibu hata yeye kukula 0713 ataweza kama hao unaowafuata huko nje
[emoji160] bikini zi mnavaaga nyie au?Kwani mtoa mada ni mwanaume au mwanamke mbona sijaelewa?
[emoji160] bikini zi mnavaaga nyie au?
Ndio.Kwani hilo ndo jina lake halisi au?
Si unaona mtoa mada mwenyew kasema haridhishwi kutiwa kwa hyo bila shaka anataka mumewe azibueUmejuaje hayo mkuu?
Ndio.