Kila niki sign in inakataa

NewDawnTz

JF-Expert Member
Nov 15, 2010
1,669
0
Wandugu computer yangu sijui imekutwa na kapepo gani...

Kila nikisign in iwe ni yahoo, hotmail au gmail au hata skype inakataa kabisa. Nikadhani tatizo itakuwa ni iNTERNET explorer nikaweka Firefox lakini bado ngoma ile ile......

What is wrong and what should be done?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom