Kila mwenye Iman aombe kwa ajiri ya Taifa hili😭😭

Kila mwenye Iman aombe kwa ajiri ya Taifa hili😭😭

Joshua Mbezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2024
Posts
1,991
Reaction score
4,429
Fikiria mbunge anasimama bungeni na kuanza kutamka nonsense kama hizi

Na watu wanapiga makofi na kushangilia

Hv kweli kama taifa tutayafikia Maendeleo kwa ujinga wa namna hii?
 

Attachments

  • _storage_emulated_0_Android_data_com.fawazapp.blackhole_files_DCIM_blackhole_2RSVWHN9EM.mp4
    9.5 MB
We generated zombie šŸ˜…šŸ˜…
Ungekuwa utawala wa samia kipindi cha COVID-19 saiv mazombie tungekuwa wengi zaidi. Thank you magufuli atleast ulizuia chanjo.
 
Adui wa Taifa hili ni Ujinga na CCM, adui haondolewi kwa maombi bali kwa kumkabili.

Ujinga utaondolewa kwa vizazi vyetu kuvipa elimu kombozi kwa fikra na maisha yao sio hii ya kukariri panzi ana miguu miwili. Tukishaondoa ujinga adui atabakia mmoja nae ni ccm, huyu ataondolewa kwenye boksi la kura, kwa nguvu ya uma au kutengeneza internal conflicts within kama ilivyokufa Kanu hapo kwa jirani yetu Kenya.

Watanzania tuache masikhara, Nchi haikombolewi kwa maombi bali kwa fikra bora na uthubutu.

The late Mwalimu Nyerere hakuikomboa Nchi kwa maombi bali kwa kupambana, haya mambo ya kumwachia Mungu adui unaemmudu ni upumbavu mkubwa sana.

Ipo siku vizazi vyetu vitakuja kupiga mijeledi makaburi yetu.
 
Inabidi Tukomae Kwa vitendo, Sisi Binadamu tumeachiwa mamlaka ya kubadilisha Hali zetu za maisha, Unapata unachostahili kulingana na maamuzi, matendo yako uliyofanya... Ukweli ni kwamba bila kuchukua maamuzi ya kufanya kitu hata uombe ukiwa uchi hutoboi.
 
Inabidi Tukomae Kwa vitendo, Sisi Binadamu tumeachiwa mamlaka ya kubadilisha Hali zetu za maisha, Unapata unachostahili kulingana na maamuzi, matendo yako uliyofanya... Ukweli ni kwamba bila kuchukua maamuzi ya kufanya kitu hata uombe ukiwa uchi hutoboi.
Faida ya kuomba ipo wapi
 
Back
Top Bottom