BR Stationary
Member
- Oct 7, 2026
- 14
- 32
KUFELI.
Kila mtu anafeli.
Mwanafunzi, mfanyabiashara, hata bilionea.
Tofauti ni hii:
Mtu dhaifu akifeli, anaacha.
Mtu hodari akifeli, anajifunza.
Mimi nimefeli mara nyingi.
Kwenye pesa, kwenye mapenzi, kwenye ndoto.
Lakini kila kufeli kumenirudisha mimi mwenyewe.
Kumenifanya niwe na hekima kuliko jana.
Kama umefeli leo, usijilaumu.
Jifunze. Pumua. Anza tena.
Kufeli kwako sio utambulisho wako. Ni sehemu ya hadithi yako.
Na hadithi bado haijaisha.
Kila mtu anafeli.
Mwanafunzi, mfanyabiashara, hata bilionea.
Tofauti ni hii:
Mtu dhaifu akifeli, anaacha.
Mtu hodari akifeli, anajifunza.
Mimi nimefeli mara nyingi.
Kwenye pesa, kwenye mapenzi, kwenye ndoto.
Lakini kila kufeli kumenirudisha mimi mwenyewe.
Kumenifanya niwe na hekima kuliko jana.
Kama umefeli leo, usijilaumu.
Jifunze. Pumua. Anza tena.
Kufeli kwako sio utambulisho wako. Ni sehemu ya hadithi yako.
Na hadithi bado haijaisha.