kila la kheri FORM FOUR

nyambari

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
355
250
Natakia mafanikio katika mitihani yenu mnyoanza hapo kesho mungu awasaidie mweze kukumbuka yale yote mliyosoma na mweze kuyajibia mitihani yenu.
 

Moesk

Member
Aug 15, 2011
13
0
kilala kheri fm4 kwa kesho dont panic believe dat ulichosoma ndo chatoka tofauti ni misamiati2 waitumiayo.note epukaneni na matango pori.amen
 

Apollo

JF-Expert Member
May 26, 2011
4,907
2,000
Nawatakia mtihani mwema 4rm 4 wote..(akiwemo dada yangu..) Mungu abariki kazi zao.
 

MUREFU

JF-Expert Member
Oct 1, 2010
1,224
1,225
hebu malizen tuongezeke kitaa tukabane mana kila kituko kipo mtaan hebu malizen tuje tuendelee kucheza kamali za pool table ninawatakia mitihan mema all the best
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom