Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila la Kheri DARASA la SABA...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by VUTA-NKUVUTE, Sep 18, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 3,316
    Trophy Points: 280
    Watoto wangu na wadogo zangu wa darasa la saba,kesho wanaiingia kwenye mitihani ya Tafa ya kumaliza shule ya Msingi. Watafanya mitihani hiyo kesho na keshokutwa yaani tarehe 19/9/2012 na 20/9/2012. Kila la kheri darasa la saba.Nawapenda sana wanangu na wadogo zangu...
     
  2. nasssen

    nasssen Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 90
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 25
    thanx broh....i wish em a gud luck too.
     
  3. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    ila wasichunguliane majib....
     
  4. T

    Tango one Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sikuizi ni ruksa kuchunguliana tena usipo mwonyesha mwenzako unakung'utwa kisawasawa kama si ivo wasiojua kusoma wasingepita ila mwaka huu walimu watakua makini na wasiojua kusoma wasije aribu issue all the best wadogo zangu mungu awatangulie
     
  5. k

    kiliochangu JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,026
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    All the best for std v11 students. May god bless all
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,672
    Likes Received: 3,399
    Trophy Points: 280
    Mungu atawavusha ingawa shule za kata wote wanafaulu!
     
  7. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tunawatakia kila lenye kheri hao watoto wetu katika kipindi hiki cha mitihani. Best of luck!
     
  8. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 3,316
    Trophy Points: 280
    Mitihani yao imebaki ileile ya kuchagua...
     
Loading...