Kila ikifika iddi nakumbuka kisa hiki

madala mujipa

JF-Expert Member
Feb 23, 2017
1,422
2,000
Amani kwenu wadau

Kila ikifika sikukuu ya idd kama leo nakumbuka dada mmoja alinipatia sikukuu nikajibweda bureee bila malipo,
Siku hiyo baada ya kumaliza kupata chai nikatoka nikakaa barazani nikawa nasubiri chai ishuke vizuri ili nicheki mambo mengine

Mara akaja dada yetu wa mtaani kiukweli huyo dada nisi mnyime sifa zake ni mzuri na alikuwa na mtoto wake mmoja alizaa na mchezaji maarufu wa hapa Tz,
Akanisalimia na kunitania kidogo kama ndugu yake wa mtaani

Akaniambia nimekufuata ukanibadilishie socket yangu ile iliokuwepo ni ya njia mbili uniwekee njia tatu na uniunganishie switch nikiwa kitandani tu nazima taa,ila muda wowote ukiwa free njoo nisikusumbue saa hii,pale mtaani kidogo nilikuwa ni mtundu wa mambo ya umeme,

Nikamwitikia sawa sister,nikawa nimeingiliana na stori na wenzangu waliokuja pale baada ya yule dada kuondoka nikasahau kabsaa mpaka muda wa kama saa kumi kasorobo lahaula ndio nakumbuka nina ahadi na yule dada duuh nikachukua vifaa vyangu mbio mpaka pale nyumbani kwao,....nikamkuta mama yake na yule dada akanitania kidogo vp umeniletea sikukuu nikamjibu kiutani wewe subir idd el haji ndio ya watu wazima...nikamuuliza mama mwaduga yupo si jina lake..akanijibu mmh pita huko ndani kamuangalie maana hakuna hata wa kumtuma watoto wote washitoka kwenda kutembea,

Basi nikaingia kwa kuwa chumba chake nakijua nikagonga mlango lakini sikujibiwa aah nikafungua mlango kwa kuchungulia ndani mmh namuona yule mama mwaduga amelala na mtoto wake mwaduga pia amelala upande mwingine yule dada khanga imeanguka yupo kama alivyozaliwa haki ya mama mapigo ya moyo yakasimama mawasiliano yakafika chini huku kama umeme wa radi dude likaamka,majipaja hayana hata kijipele ngozi mwororo..nikatoka nikaufunga mlango nikasimama kwa nje ya mlango kama dakika moja nahema nimechanganyikiwa akili fasta ikawa imeshamuweka staili zote dah, nikaufungua tena mlango nikaingia nikaufunga mlango..nikaita ili kumshtua na hapo hapo watu nje wasisikie lakini wapi nikasogea mpaka pale kitandani nikafanya kama napitisha mkono kwenye macho kama atahisi kitu hakuna

Nikataka kugusa lile tumbua lilovimba lakini akili nyingine imejaa woga nikatoa mkono duuh pepo wa ngono akaja nikapeleka mkono kwenye tumbua na inaonyesha lilitoka kunyolewa kama ndani ya siku nne linachochoma kimya hakushtuka nikapeleka mpaka kwa chini kwa ustadi lakini nikaingiza kidole kimya

Sasa nikapanda kabsa kitandani nikafungua zipu nikaanza kutaka kuingiza ngodo igwa dada kashtuka aaaah wewe nini unataka kufanya nini sasa na maruwe ya usingizi nikamwambia samahani dada ..nani kakwambia uingie univue nguo nikajitetea nimekushtua lakin hukusikia na sijakuvua nguo nimekuta upo mtupu..swali lake ulitaka kufanya nini sasa nikamwambia akaniuliza nje kuna nani...nikamjibu kuna bi mkubwa wako..akasema haya njoo ufanye lakini usimwambie mtu sawa nikamwambia sawa..
Nikaila sikukuu kwa amani kabsaa baada ya pale nikamfungia vifaa vyake nikatoka mwepesiiiii

Sasa kila ikifika sikukuu ya iddi nakumbuka lile tukio

Angalizo kipindi hicho magonjwa ni kaswende na gono tu dawa hivi sasa ni hatari usijaribu
 

kindikinyer leborosier

JF-Expert Member
Jan 6, 2018
223
500
we nani na unataka nini, hapo upo ushavua (uanjibu huku unapaonyesha.. nimekuja kukufungia soket hukuu).. ma tecnician wa umeme huwa wanaacha akili kwenye zile helmet!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom