kila enzi na usasa wake


Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
102,305
Likes
120,679
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
102,305 120,679 280
Enzi zetu mwanafunzi wa sekondari lazima uwe na daftari lenye nyimbo za akina judy boucher, pamela nkuta, mc hammer, bob marley ivonne chaka chaka nk, na ukikaribia miezi ya mwisho kidato cha nne unatengeneza AUTOBIOGRAPHY na kuwapa wahitimu wenzako na mnaowaacha wasaini kwenye kitabu chako
 
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
3,084
Likes
158
Points
160
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
3,084 158 160
Ni shati limepigwa saini kama sabini hivi,sijui bado ipo!
 

Forum statistics

Threads 1,238,746
Members 476,122
Posts 29,329,042