Kikwete, hebu kanusha tuhuma hizi! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete, hebu kanusha tuhuma hizi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAZETI, Dec 27, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,006
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Kwanza Shikamoo.

    Nilikuwa nazunguka maeneo mbalimbali ya Mikoa ya Lindi na Mtwara, nasikia moja ya kampuni zinazonunua korosho ni yako wewe na
    Riziwani, Eti ndio maana safari hii makampuni mengi yamekataliwa kununua Korosho na badala yake mfumo wa mkopo ndio uliotumika na
    wakulima kuchukua muda mrefu sana kabla ya kulipwa pesa zao.

    Eti mitaani wanasema wewe ndio umempa meno mkuchika hata ya kuweza kuzuia watu wasikusanye korosho kwa mifumo mizuri ambayo
    huwapatia faida kubwa!

    Ni maneno tu yanazungumzwa na karibu kila mtu huku si mimi.

    Eti baba mdogo, ni kweli haya?
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mbona hujiamini ongea kitu straight. Nitarudi baadae
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,126
    Likes Received: 7,081
    Trophy Points: 280
    Nitarudi hapa,......
     
  4. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 856
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Andika upya ueleweke. Inawezekana una kitu cha maana unataka kuongea lakini hujakiwakilisha vizuri
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,637
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    ni kweli na ile skuuli fees yako ndio anaitolea hapo sawa baba kalale salama mkuu iliupate nguvu za kuja kupost na kesho..

    Alamsiki..
     
  6. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Kaka huogopi? wenzio tunanong'ona tu.
     
Loading...