Kikwete bana...

Kikwete bana...

Kikwete mhuni Sana inamaana muda wote huo hakumtambua kuwa jamaa ni mwanaume.[emoji23][emoji23]
 
Hahaaaaaa

Mbona Kikwete alikuwa na masiala hivi yani kama drama fulani hivi dah....
 
[emoji23][emoji23][emoji23]kwamba..ume vaa kitenge nika jua we mwanamke
 
JK bhana! Jamaa namuona kwa mbali kwa kutumia techno lakini bado namuona ni lijidume, seuze yeye aliye nae hapo hapo! Itakuwa kulikuwa na chuma cha maana pande hizo, kwa hiyo akili ya JK yote ilikuwa kwa huyo mtoto! Sasa jamaa alipofika hapo, JK bado akili yake ilikuwa kwa hicho chuma, na macho yake ndo yapo kwa huyo mzee! Sasa kwavile speech inakuwa controlled na ubongo na sio macho, speech ya JK ikawa juu ya kile kile kilichokuwa kinazunguka kwenye ubongo wake na sio anachokiona kwa macho yake!
 
Back
Top Bottom