Kikwete atoa mpya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete atoa mpya

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kigogo, Aug 31, 2010.

  1. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,069
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Mgombea wa Urais kwa tiketi ya CCM Jakaya Kikwete ametoa mpya na kali ya mwaka baada ya kuahidi kutoa babaj 400 nchi nzima kusaidia akina mama wajawazito mara wanapapatwa na uchungu na kuhitaji kuwahishwa kupata huduma hospitalini....

    Source:Tanzania Daima la leo

    Comment: Huyo ndo anautaka urais wa nchi hii na hayo ndo mawazo yake!!!!Najisikia aibu sana kuwa mtanzania na kuwa na kiongozi mwenye mawazo ya hivi
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Wakati ni huu! Tumia kura yako mazee
     
Loading...