Kikwete atakumbukwa kwa mazuri yake mengi

Kikwete atakumbukwa kwa mazuri yake mengi

ketone

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2016
Posts
510
Reaction score
664
Rais mstafu Jakaya Kikwete atakumbukwa kwa mengi, mwezi wa saba kila mwaka wasomi waliajiriwa na watu walipanda madaraja. Sukari ilikuwa inauzwa 1800 mpaka 2000. Wanafunzi wapya wa vyuo vikuu walipata mkopo karibia wote tena mikopo minene. Madawa hospitalini yalipatikana. Mzunguko wa hela ulikuwa mkubwa kwa wafanyakazi na wafanya biashara.

MUNGU AMBARIKI HUYU BABA POPOTE ALIPO. AISHI MAISHA MAREFU YA AMANI NA FURAHA.
 
Kweli kabisa God be with dis man wherever he is,protect him from circumstances
 
Hilo la kukumbukwa lipo kwa kila anaemaliza muda
Mwalim nyerere alikumbukwa
Mwinyi alikumbukwa
Mkapa alikumbukwa
Kikwete anakumbukwa
Na magu itafika atakumbukwa tu
 
Kipind chake watu wahali ya juu waliiba sana pesa masikin hawakunufaika nawiz huo but maisha hayakuwa magum kias hichi pesa mtaan ilikuwepo
 
Pamoja na kwamba JK alikuwa na vipaumbele vyake kupitia ile big results now(BRN), lakini Kikwete alIjitahidi kila sekta kufanya jambo la msingi.

1) Shule za kata
2) Miundo mbinu
3) Umeme vijijini
4) Demokrasia

Hizi legacy zitambeba JK daima
 
Rais mstafu Jakaya Kikwete atakumbukwa kwa mengi, mwezi wa saba kila mwaka wasomi waliajiriwa na watu walipanda madaraja. Sukari ilikuwa inauzwa 1800 mpaka 2000. Wanafunzi wapya wa vyuo vikuu walipata mkopo karibia wote tena mikopo minene. Madawa hospitalini yalipatikana. Mzunguko wa hela ulikuwa mkubwa kwa wafanyakazi na wafanya biashara.

MUNGU AMBARIKI HUYU BABA POPOTE ALIPO. AISHI MAISHA MAREFU YA AMANI NA FURAHA.
Wakati yupo madarakani mlikuwa mnamshambulia sana na kumtusi matusi ya kila aina!

Mbona wabongo mmekuwa mandumi la kuwili hivi?
 
You can't miss the water until your well runs dry, no matter how you treat them, men will never be satisfied!​
 
Rais mstafu Jakaya Kikwete atakumbukwa kwa mengi, mwezi wa saba kila mwaka wasomi waliajiriwa na watu walipanda madaraja. Sukari ilikuwa inauzwa 1800 mpaka 2000. Wanafunzi wapya wa vyuo vikuu walipata mkopo karibia wote tena mikopo minene. Madawa hospitalini yalipatikana. Mzunguko wa hela ulikuwa mkubwa kwa wafanyakazi na wafanya biashara.

MUNGU AMBARIKI HUYU BABA POPOTE ALIPO. AISHI MAISHA MAREFU YA AMANI NA FURAHA.
Unayoona yalikuwa mazuri ya Kikwete ni mzigo anaohangaika nao Magufuli.

Uzembe wa Utawala wa Kikwete ambao wengine mnau-brand "mazuri ya Kikwete" ni udhaifu wa kiongozi ambapo watu walikuwa wanafanya watakavyo, (free heaven).


Kwa vile leo hakuna cha "free heaven" ndio maana tunaona Kikwete alikuwa mzuri.

Quinine.
 
Hata Musa ilifikia kipindi wana Israeli wakaamua kumsaliti na kuona hafai tena kuwavusha nchi ya ahadi, matokeo yake wakatengeneza masanamu na kuyaabudu, sishangai mwingine akija na thread amemumis mh. aliesema wapumnavu na malofa...everything happens in its unique way
 
Rais mstafu Jakaya Kikwete atakumbukwa kwa mengi, mwezi wa saba kila mwaka wasomi waliajiriwa na watu walipanda madaraja. Sukari ilikuwa inauzwa 1800 mpaka 2000. Wanafunzi wapya wa vyuo vikuu walipata mkopo karibia wote tena mikopo minene. Madawa hospitalini yalipatikana. Mzunguko wa hela ulikuwa mkubwa kwa wafanyakazi na wafanya biashara.

MUNGU AMBARIKI HUYU BABA POPOTE ALIPO. AISHI MAISHA MAREFU YA AMANI NA FURAHA.


Kwani wewe ulitaka akumbukwe kwa mabaya?
 
kawaida yako kukurupuka..
ungejua ugumu wa maisha kitaa..ungejua linalozungumziwa hapa
 
Back
Top Bottom