Kikwete ana ujasiri wa gadafi?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ana ujasiri wa gadafi??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AMARIDONG, Feb 23, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Matusi,ubabe,utemi na ukamanda au umwana mapinduzi wa gadafi ni tafsiri mbaya kwa viongozi wabovu wa afrika kama kikwete

    anajidanganya na anawadanganya kina jk kwamba nguvu ya umaa si lolote.

    Jk anafikiria nini anapoyaona haya
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Thubutu, ujasiri?
     
  3. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,812
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Wote ni makanali wa jeshi
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Tangu lini jk akafikiri yeye?...kukitokea situation kama hiyo Bongo si anamconsult ROSTI-TAMU ili ampe mawazo?
     
Loading...