Kikwete ana ujasiri wa gadafi??

Kikwete ana ujasiri wa gadafi??

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Posts
2,501
Reaction score
189
Matusi,ubabe,utemi na ukamanda au umwana mapinduzi wa gadafi ni tafsiri mbaya kwa viongozi wabovu wa afrika kama kikwete

anajidanganya na anawadanganya kina jk kwamba nguvu ya umaa si lolote.

Jk anafikiria nini anapoyaona haya
 
Tangu lini jk akafikiri yeye?...kukitokea situation kama hiyo Bongo si anamconsult ROSTI-TAMU ili ampe mawazo?
 
Back
Top Bottom