Kikwete alichangia mramba kuangushwa rombo.


Andrew Kellei

Andrew Kellei

JF Gold Member
Joined
Sep 11, 2009
Messages
349
Likes
15
Points
35
Andrew Kellei

Andrew Kellei

JF Gold Member
Joined Sep 11, 2009
349 15 35
Wana JF,kwa wale waliokua wanafuatilia kampeni za JK alipokua Rombo aliwaeleza kuwa Mramba ni panga la zamani lakini makali ni yaleyale(haliishi makali),hii kauli ilichukuliwa na Mgombea wa CHADEMA bwana Selasini kama ni kejeli kwa Warombo kwani akihutubia wakazi wa kilesi bwana Selasini aliwauliza wapiga kura kama kuna yeyote mwenye panga la babu yake nyumbani,katika mahojiano ikaonekana yale mapanga ya zamani(ya mababu)yamenolewa mpaka yameisha na kubaki mpini tu.
Akasema Kikwete amewashangaa warombo kwa kumng'ang'ania Mramba ambaye ni panga la zamani lililokwisha nolewa na kubaki mpini,je rombo hamna mapanga mapya yenye makali zaidi?
Hapo ndipo wapigakura walipoanza kumsikiliza Mramba kwa makini zaidi hasa alipokua anawakejeli kwamba ni afadhali kuzaa mtoto mwizi kuliko kuzaa mjinga(yeye ni mjanja kwa kuwa amefunguliwa kesi ya matumizi mabaya ya ofisi).Akasema kichwa chake ni kizuri na hakuna mrombo atakayeweza kuzaa mtoto awe waziri.
 
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
0
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2010
265 0 0
Wana JF,kwa wale waliokua wanafuatilia kampeni za JK alipokua Rombo aliwaeleza kuwa Mramba ni panga la zamani lakini makali ni yaleyale(haliishi makali),hii kauli ilichukuliwa na Mgombea wa CHADEMA bwana Selasini kama ni kejeli kwa Warombo kwani akihutubia wakazi wa kilesi bwana Selasini aliwauliza wapiga kura kama kuna yeyote mwenye panga la babu yake nyumbani,katika mahojiano ikaonekana yale mapanga ya zamani(ya mababu)yamenolewa mpaka yameisha na kubaki mpini tu.
Akasema Kikwete amewashangaa warombo kwa kumng'ang'ania Mramba ambaye ni panga la zamani lililokwisha nolewa na kubaki mpini,je rombo hamna mapanga mapya yenye makali zaidi?
Hapo ndipo wapigakura walipoanza kumsikiliza Mramba kwa makini zaidi hasa alipokua anawakejeli kwamba ni afadhali kuzaa mtoto mwizi kuliko kuzaa mjinga(yeye ni mjanja kwa kuwa amefunguliwa kesi ya matumizi mabaya ya ofisi).Akasema kichwa chake ni kizuri na hakuna mrombo atakayeweza kuzaa mtoto awe waziri.
hehehehe nawapenda sana ndugu zangu warombo..rombo ni magenius, walimcheki mramba, wakamsikiliza kikwete wakasema ivi nyie mnatuona sie mapomole eehh, subirini..wakawaonyesha kazi..rombo ni mfano wa kuigwa..rombo mko juu ndugu zangu..na amani iwe kwenu na muendelee ivo ivo..sio kwa mramba tuu, sie tunataka maendeleo, yeyote asiyefaa mnamchinjia baharini..acheni walobweteka na umaskini wao kila leo wanadanganywa wanakubali...ROMBO JUUUUU!!!
 
C

chama

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
8,005
Likes
14
Points
0
C

chama

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
8,005 14 0
Mramba kajiangusha mwenyewe, pesa zote alizoiba alisahau kupeleka Rombo kuchangia maendeleo!
 
Charles Mtekateka

Charles Mtekateka

Verified Member
Joined
Feb 13, 2009
Messages
313
Likes
66
Points
45
Charles Mtekateka

Charles Mtekateka

Verified Member
Joined Feb 13, 2009
313 66 45
Wana JF,kwa wale waliokua wanafuatilia kampeni za JK alipokua Rombo aliwaeleza kuwa Mramba ni panga la zamani lakini makali ni yaleyale(haliishi makali),hii kauli ilichukuliwa na Mgombea wa CHADEMA bwana Selasini kama ni kejeli kwa Warombo kwani akihutubia wakazi wa kilesi bwana Selasini aliwauliza wapiga kura kama kuna yeyote mwenye panga la babu yake nyumbani,katika mahojiano ikaonekana yale mapanga ya zamani(ya mababu)yamenolewa mpaka yameisha na kubaki mpini tu.
Akasema Kikwete amewashangaa warombo kwa kumng'ang'ania Mramba ambaye ni panga la zamani lililokwisha nolewa na kubaki mpini,je rombo hamna mapanga mapya yenye makali zaidi?
Hapo ndipo wapigakura walipoanza kumsikiliza Mramba kwa makini zaidi hasa alipokua anawakejeli kwamba ni afadhali kuzaa mtoto mwizi kuliko kuzaa mjinga(yeye ni mjanja kwa kuwa amefunguliwa kesi ya matumizi mabaya ya ofisi).Akasema kichwa chake ni kizuri na hakuna mrombo atakayeweza kuzaa mtoto awe waziri.



:A S angry::A S angry::A S angry: Hapo kwenye red, its shame !!!!!!!!!!
 
dwight

dwight

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
459
Likes
20
Points
35
dwight

dwight

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
459 20 35
Kweli alishasema hayo,tukaamua kumpasulia mbali!
 
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
3,794
Likes
1,341
Points
280
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
3,794 1,341 280
Kikwete mmempa chati wenyewe sababundie aliyetajwa sana kuliko mtu yeyote na mnaendelea kumpa airtime
 
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2008
Messages
4,820
Likes
336
Points
180
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2008
4,820 336 180
Wana JF,kwa wale waliokua wanafuatilia kampeni za JK alipokua Rombo aliwaeleza kuwa Mramba ni panga la zamani lakini makali ni yaleyale(haliishi makali),hii kauli ilichukuliwa na Mgombea wa CHADEMA bwana Selasini kama ni kejeli kwa Warombo kwani akihutubia wakazi wa kilesi bwana Selasini aliwauliza wapiga kura kama kuna yeyote mwenye panga la babu yake nyumbani,katika mahojiano ikaonekana yale mapanga ya zamani(ya mababu)yamenolewa mpaka yameisha na kubaki mpini tu.
Akasema Kikwete amewashangaa warombo kwa kumng'ang'ania Mramba ambaye ni panga la zamani lililokwisha nolewa na kubaki mpini,je rombo hamna mapanga mapya yenye makali zaidi?
Hapo ndipo wapigakura walipoanza kumsikiliza Mramba kwa makini zaidi hasa alipokua anawakejeli kwamba ni afadhali kuzaa mtoto mwizi kuliko kuzaa mjinga(yeye ni mjanja kwa kuwa amefunguliwa kesi ya matumizi mabaya ya ofisi).Akasema kichwa chake ni kizuri na hakuna mrombo atakayeweza kuzaa mtoto awe waziri.
Jamani, watu wa Rombo wana hate-love relationship na ndugu Basil Mramba. Hata kabla siasa ya vyama vingi, Mramba alikuwa anashindwa ubunge wa Rombo na lakini baadaye wanamrudisha. Hivyo Kikwete kwenda kule sio sababu ya Mramba kushindwa.
 

Forum statistics

Threads 1,239,163
Members 476,441
Posts 29,344,326