#kikosi cha mizinga#.....sitaki tena la mgambo limellia..........

Kwa taarifa yako ukimwambia humpendi tu, unaenda kumsalimu UFO SARO. Maadam ulimkubali mwanzo endelea nae tu kiugumu mpaka kifo kitakapowatenganisha.
 
baby kwani wewe unamiliki mguu wa kuku sijui ndio bastola?coz ninaogopa yaliyompata ufoo yaweza mkuta yeyote yule.

Yes, naimiliki ila naitumia wisely pale inapobidi tu
 
Kwa taarifa yako ukimwambia humpendi tu, unaenda kumsalimu UFO SARO. Maadam ulimkubali mwanzo endelea nae tu kiugumu mpaka kifo kitakapowatenganisha.

Kifo kinitenganishe hata bila kumkubal ni poa!!!
 

Roho yake ya kimasikini na mbaya huyo Mushi......mbona vitu vya kawaida sana hivyo....tena kwa mwanamke uliyezaa nae......watu wanarushwa zaidi ya hivyo ......mbona ni ufahari kurushwa na demu....tehehtehe...... Mushi atakua mpumbafu sana. I will never take my life au some one life kisa pesa au mwanamke. Na wasiwasi atakua alikua kalewa au Malaria ilimpanda kichwani.
 
Natengeneza mbinu ntakayokuja nayo....pesa yako tamu


Jitahidi tuu..... !! Ila "Vischana" vinaudhi saana sometimes.... Watu tunachapa usingizi wa mang'amung'amu tunaangaika kuzitafuta nyie mnazitaka kiulaini tuu..... Asee bora hata mushi alijeruhi ... Mi skosei..... Ni mulemuleeee!.

Aseeeeeh!...!

Basi vyenyewe vibahiriiiiiii !... Aaaaarghh
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…