kikao cha dharula kwa watumiaji wa kitimoto tukutane

kikao cha dharula kwa watumiaji wa kitimoto tukutane

Fbn

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Posts
15,749
Reaction score
37,418
Baada kusikia habari ya bandikizi la figo za nguruwe kukubali kwa mwanadamu ni meshtushwa sana.

mwenyekiti mjumbe wa kamati sasa kuwa bidhaa hadimu au kupanda bei.
IMG_1669.jpg


kupanda bei kwake kutatokana na waitaji wa figo kwa kuwa uchinjaji wake utakuwa ni wakitaalamu na dau kubwa mwenye mifugo kulipwa.

kikao hiki tunaomba tuandae ajenda ya kupinga wanasayansi kutuingiza kwenye sito fahamu walaji wanatupeleka wapi.

maana kama figo za nguruwe zitaanza kulipa kuna nchi zitaanza kuwekeza sana swala la nguruwe na kupanda thamani !
kama saudi arabia,malasyia,afghanstan,morocco,somalia na n.k
kupata pesa za kigeni kwa sana! [emoji1]
 
Juzi niliona Kuna screenshot ya Gazeti imewekwa humu imeandikwa imamu wa msikiti wa kisesa wilaya ya Magu Salim Yusuph alinusurika kifo kutokana na kichapo Cha wananchi baada ya kukamatwa akiiba nguruwe.

Labda alimtaka kwa ajili ya matibabu ya Figo.
 
Watakuwa hawafi kama unavyofikiria.

Watakuwa wanafanyiwa operation, wanachukua figo moja kisha wanamuachia moja maisha yanaendelea.
 
Butcher zq Nguruwe zimejaa kama uyoga. Zinauzwa sehemu zilizokatazwa kikatiba.
RC MAKALA baada ya wamachinga zihamishe pia na hizi butcher kama katiba inavyotaka
 
Baada kusikia habari ya bandikizi la figo za nguruwe kukubali kwa mwanadamu ni meshtushwa sana.

mwenyekiti mjumbe wa kamati sasa kuwa bidhaa hadimu au kupanda bei.
View attachment 1981947

kupanda bei kwake kutatokana na waitaji wa figo kwa kuwa uchinjaji wake utakuwa ni wakitaalamu na dau kubwa mwenye mifugo kulipwa.

kikao hiki tunaomba tuandae ajenda ya kupinga wanasayansi kutuingiza kwenye sito fahamu walaji wanatupeleka wapi.

maana kama figo za nguruwe zitaanza kulipa kuna nchi zitaanza kuwekeza sana swala la nguruwe na kupanda thamani !
kama saudi arabia,malasyia,afghanstan,morocco,somalia na n.k
kupata pesa za kigeni kwa sana! [emoji1]
Nihesabie na mimi ndani ya nyumba
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom