Kijiji cha senge mkoani ruvuma. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijiji cha senge mkoani ruvuma.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Senior Boss, Feb 29, 2012.

  1. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,156
    Likes Received: 1,682
    Trophy Points: 280
    Mgombea alienda katika kampeni za Uchaguzi kwenye Kijiji cha SENGE mkoani Ruvuma.
    Salamu ikawa hivi:

    "Mwenyekiti na Katibu wa SENGE.............. ............... .
    Ndugu Wananchi wa SENGE.......... ............... ......

    ... Vijana,Wazee na Watoto wooote wa SENGE.......... ..........
    Mabibi na Mabwana wa SENGE.
    Habari zenu.."
    #Watu Kimyaaaaaaaa..
    Akaendelea,"wa SENGE Oyyeee!"
    Wananchi,"Mwenyeweeeeeeeeee"..!
     
  2. S

    Senator p JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We mkal,uyo mgombea atakuwa wa chama cha majambazi
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 135
    lazima atakuwa na undugu na mwanaasha
     
  4. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Kuna shule pia hapo singida inaitwa senge
     
  5. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,032
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Tabora, wilaya ya nzega kunashule ya msingi inaitwa jina hilo, hiyo shule ipo karibu na kijiji kinaitwa mwamala.
     
  6. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,156
    Likes Received: 1,682
    Trophy Points: 280
    ndo hivyo tuangalie majina sana majina mengine sio kabisa !!!
     
  7. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,997
    Likes Received: 753
    Trophy Points: 280
    Inachekesha sana. Asante meneja mkuu!
     
  8. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,905
    Likes Received: 1,060
    Trophy Points: 280
    Nahisi kama vile na wewe unatokea SENGE, kama unatokea huko bila shaka na wewe utakuwa m-SENGE, Haha ha ha ha ha ha a haaaaah!
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    yale yale ya tandale kwa mkunduge
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,316
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    teh teh teh
     
  11. African220

    African220 Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ya singida inaitwa SINGE
     
  12. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,600
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Safi sana, imetulia...
     
  13. ikuo

    ikuo Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    ni chifu senge sec school.Pia ni jina la chifu senge wa singida ihanja. ni jina la ukoo wa chifu senge.
     
  14. a

    amiride JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaka pale lushoto kuna shule ya msingi inaitwa mbula kwa wachaga si shughuli hiyo
     
  15. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,093
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wakulima wa senge wanajitahidi sana
     
  16. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 1,005
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    Wana JFwa Senge mpooo!! Oh sry namanisha mliotokea kijiji cha senge, teh teh.
     
  17. Analogia Malenga

    Analogia Malenga JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,093
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    napenda niwaambie kuwa nimeanda mikakat ambayo wanakijj wa senge mtaifurahia.
     
  18. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hahaha mkuu umenikumbusha mbali saana,mimi nimesomea Mwamala,senge ipo karibu na mwamala,nakumbuka wakati huo wanafunzi wa Senge walikuwa wanakuja kwenye Umitashumita,basi ilikuwa siku ya kufunga,utasikia Walimu wa senge na wanafunzi ******* mnaombwa kukaa upande wa huku,hahahha hapo sisi watoto wa kiswahili sio kuvunja mbavu,lakini kiaina maana kuna maticha walikuwa wapenda sifa wakiona unacheka lazima watakutolea mfano tu,hahaha miss home hakiyanani!
     
  19. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Searching...
     
  20. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 773
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    kama wewe unatoka senge basi familia yenu wote *******.
     
Loading...