Kijana 24 natafuta kazi yeyote

  • Thread starter hasheem wa kher
  • Start date
H

hasheem wa kher

Member
Joined
Apr 28, 2019
Messages
10
Points
20
H

hasheem wa kher

Member
Joined Apr 28, 2019
10 20
NATAFUTA KAZI YOYOTE ILE IWE NGUMU AU SIO NGUMU (isiyo muuzi muumba)
 
H

hasheem wa kher

Member
Joined
Apr 28, 2019
Messages
10
Points
20
H

hasheem wa kher

Member
Joined Apr 28, 2019
10 20
Simaanishi kuua nk. Maanisha hata kubeba mizigo. ukuli .kulima mashamba. house boy. nk
 
H

hasheem wa kher

Member
Joined
Apr 28, 2019
Messages
10
Points
20
H

hasheem wa kher

Member
Joined Apr 28, 2019
10 20
Wewe Kazi ngumu unajua? Usikate tamaa kiasi chakufanya kazi ngumu utarubunia bure uwe nasubira umshirikishe mola wako
Hata saidia fundi kwenye ujenzi mpo tayr
 
H

hasheem wa kher

Member
Joined
Apr 28, 2019
Messages
10
Points
20
H

hasheem wa kher

Member
Joined Apr 28, 2019
10 20
[QUOTE="mulwanaka, post: 31392339, memb
 
Ramo

Ramo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
644
Points
1,000
Ramo

Ramo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2018
644 1,000
unaishi wapi, unaishi na nani? kuna kazi lakini inahitaji mtu mwaminifu mvumilivu na kujituma
Kama bado tupo na akina mimi mkuu ninashida na hamu ya kufanya Kazi yeyote.
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
6,252
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
6,252 2,000
 

Forum statistics

Threads 1,315,680
Members 505,292
Posts 31,866,678
Top