kiingereza hiki cha mtangazaji Kotinyo

hiram

JF-Expert Member
Aug 1, 2013
252
500
Mtangazaji huyu sijui mchambuzi aliweka nukuu ya kiingereza na tafsiri yake lakini mimi naona kama tafsiri hii ina shida hivi
kotinyo.jpg
 

Memento

JF-Expert Member
Jun 13, 2021
1,120
2,000
Mikono inataka kuandika English nzuri Ila ubongo hautaki
Alafu anajikuuuta
 

Ngai Moko

JF-Expert Member
Mar 21, 2016
1,078
2,000
Kama tafsiri hiyo inashida ungetutafsiria pasipoti na shida ili tuelimishane
 

Pacbig

JF-Expert Member
Oct 15, 2017
705
1,000
Hebu tuambie kakosea wapi, mbona yuko sawa tu.

Shida ulitaka atafsiri neno kwa neno, wakati yeye kaeleza moja kwa moja maana ya sentesi nzima.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom