Kigoma pick up!


Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Likes
868
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 868 280
Pick up ni cha mtoto.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,012
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,012 280
aisee kitambo sana..
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,360
Likes
6,393
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,360 6,393 280
Hizo ni kwaajili ya kubebea mafuta ya mawese.
Hayo madumu kwa mkupuo yanapelekwa
kiwandani kwaajili ya kuweka mzigo.
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Likes
868
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 868 280
Hizo ni kwaajili ya kubebea mafuta ya mawese.
Hayo madumu kwa mkupuo yanapelekwa
kiwandani kwaajili ya kuweka mzigo.
Hiyo ngoma inarudi Mahembe baada ya kutua mzigo wa mawese Mwandiga l think.
 

Forum statistics

Threads 1,273,260
Members 490,343
Posts 30,475,692