Kaunga JF-Expert Member Joined Nov 28, 2010 Posts 12,529 Reaction score 13,502 Jun 7, 2013 #1 Pick up ni cha mtoto.
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,590 Jun 7, 2013 #2 aisee kitambo sana..
Kennedy Platinum Member Joined Dec 28, 2011 Posts 62,340 Reaction score 76,054 Jun 7, 2013 #3 Hizo ni kwaajili ya kubebea mafuta ya mawese. Hayo madumu kwa mkupuo yanapelekwa kiwandani kwaajili ya kuweka mzigo.
Hizo ni kwaajili ya kubebea mafuta ya mawese. Hayo madumu kwa mkupuo yanapelekwa kiwandani kwaajili ya kuweka mzigo.
Kaunga JF-Expert Member Joined Nov 28, 2010 Posts 12,529 Reaction score 13,502 Jun 7, 2013 Thread starter #4 Kennedy said: Hizo ni kwaajili ya kubebea mafuta ya mawese. Hayo madumu kwa mkupuo yanapelekwa kiwandani kwaajili ya kuweka mzigo. Click to expand... Hiyo ngoma inarudi Mahembe baada ya kutua mzigo wa mawese Mwandiga l think.
Kennedy said: Hizo ni kwaajili ya kubebea mafuta ya mawese. Hayo madumu kwa mkupuo yanapelekwa kiwandani kwaajili ya kuweka mzigo. Click to expand... Hiyo ngoma inarudi Mahembe baada ya kutua mzigo wa mawese Mwandiga l think.
Dotworld JF-Expert Member Joined Aug 10, 2011 Posts 4,035 Reaction score 3,784 Jun 7, 2013 #6 Kaunga said: Hiyo ngoma inarudi Mahembe baada ya kutua mzigo wa mawese Mwandiga l think. Click to expand...
Kaunga said: Hiyo ngoma inarudi Mahembe baada ya kutua mzigo wa mawese Mwandiga l think. Click to expand...