Kigamboni na mpango wa Bush


uzeebusara

uzeebusara

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
538
Likes
325
Points
80
uzeebusara

uzeebusara

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
538 325 80
Habari wadau. Naomba mwenye ufahamu wa kina juu ya mpango wa ujenzi wa kijiji cha mfano Kigamboni wa Bush anielezee kwa kina Kwn nina nyumba yangu nahamu sana ya kuimalizia maana hizi kodi ninazolipa ktk nyumba hii ya kupanga ni kufuru. Na kama mnavyojua kila mwaka mwenye nyumba anawaza kupandisha kodi tu. Hivyo basi naomba mtu au mamlaka inayofahamu vzr ielezee km huo mradi upo au laa na kama upo ishu za fidia zipo vp. Asanteni
 
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
3,096
Likes
361
Points
180
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
3,096 361 180
Ngoja tusubiri wenye data zaidi ila nahs ramani na details zimeanza kuvuja maana inasemekana kuna watu walishaanza kulipwa Kibada.
 
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2009
Messages
6,103
Likes
2,015
Points
280
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2009
6,103 2,015 280
Ngoja tusubiri wenye data zaidi ila nahs ramani na details zimeanza kuvuja maana inasemekana kuna watu walishaanza kulipwa Kibada.

hawajaanza kulipwa. wanahakiki ili kujua unastahili kulipwa laki 7,5 au 3.5 kwa sq. m.
 
lucky sabasaba

lucky sabasaba

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,668
Likes
151
Points
145
lucky sabasaba

lucky sabasaba

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,668 151 145
Ukimwuliza ata mbunge wetu hana jibu,nilifuatilia tangu waziri muhusika alipokuwa chiligati mpaka leo Prof Tibaijuka lakini bado hakuna maelezo ya moja kwa moja,suala zito wanafanya la kisiasa,watu wanataka kujenga wanashindwa wengine wanataka kuuza wanashindwa maana ata hao wanunuzi hawajui ili suala la kigamboni linavyoendeshwa..wanasiasa wetu wana bahati sana hapa ni Tanzania lakini ingekuwa Nigeria,mambo yangekuwa yameshaeleweka
 
uzeebusara

uzeebusara

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
538
Likes
325
Points
80
uzeebusara

uzeebusara

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
538 325 80
Mimi na uchungu sana na haya mambo inayotufanyia wananchi wake. Hv kweli inafikia hata makazi ya raia wako unauza halafu fidia inakuwa kama vl msaada. Hv nchi hii sera ya wazawa kwanza ipo kweli. Lkn naamini kabisa IPO cku kitanuka tu. Mtu kajibana hadi kasimamisha kabanda lake then kirahisi tu unakuja kusema ooooh eneo hili linachukuliwa na mwekezaji. Kw nn msiwape hao wawekezaji maeneo ya kwao kwenye mahekalu km Masaki?
 

Forum statistics

Threads 1,275,055
Members 490,894
Posts 30,531,653