Kigali hiyoooo! 2020

Kigali hiyoooo! 2020

Mr Putin

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2019
Posts
517
Reaction score
524
Ilikua hivyo,tumekula maisha hapo sasa ni kurundi bongo.
 
Tanzania tunajenga zaidi ya cities 30 then what is Kigali? Kati ya vitu ambavyo Mwl alijitahidi ni mtawanyiko mzuri wa miji ya Tanzania. So nice indeed.
 
Tehe tehe tehe!
Wanaonyesha sehemu moja tu utadhani Rwanda ni Kigali peke yake. Watuonyeshe pia maeneo ya Ruhengeri, Byumba, nk.
 
Mkulu wetu hana bajeti za kufanya huo upuuzi, hela za hivyo vilipuzi feki tumenunua ndege na kujenga madaraja
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom