Kifo cha SHARO, Ni msiba wa Mzee Majuto


Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
1,451
Points
1,170
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
1,451 1,170
Yawezekana kwa mawazo mepesi kutokana na kichwa cha habari hapo juu mtu akahisi kuwa msiba wa kuondokewa na kipenzi chetu katika tasnia ya sanaa Ndugu yetu; Sharo Millionea hautuhusu sisi sote. Ukweli ni kuwa unatuhusu tena kwa karibu zaidi kutokana na jinsi kijana alivyokuwa anajitahidi kubuni bila kuiga mambo mengi katika fani yake hiyo. Sharo amevuma sana kila kona na kufanya hata watoto wetu kumweka mbele zaidi katika maongezi yao na hata kutumia baadhi ya misemo yake.
Lakini nasema kuwa ni msiba wa Mzee Majuto kutokana na ukweli kuwa katika wasanii tulionao hapa nchini ambao wameweza kupatana na kufanya vitu ambavyo vinaonekana kama vinafanywa na mtu mmoja, basi ni hawa watu wawili. Nasema hivyo kutokana na ukweli kuwa Sharo na Majuto ni wasanii pekee ambao wameweza kubuni mitindo mbalimbali ambayo haina athari zaidi ya faida kwa jamii, lakini vilevile ni watu ambao hawakuwa na habari za kuchefua katika jamii kama tunavyowaona baadhi yao wale walio katika tasnia hii.
Nina hakika majuto kama hatostaafu kazi hii ya sanaa baada ya kifo hiki, basi itamchukua muda sana kupata mbadala wa Sharo ili kumrudisha ulingoni.

R.I.P Sharo.
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,884
Points
2,000
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,884 2,000
hii ni kama ungeitupia kule kwenye jukwaa lao la ma-celeb
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,880
Points
2,000
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,880 2,000
Ni kweli meeeen,sharo kachangia sana kung'arisha nyota ya majuto iliyokuwa imeanza kufifia, ooooh mamaaaa!?
 
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
2,943
Points
2,000
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
2,943 2,000
Kweli Duniani tunapita tu. Ndo kwanza alianza kuvuma na kila siku nilikua nikisubiri nimuone atatoka na kipi mara eti hatunae tena! !!!!

Pumzika kwa amani kaka cse no way out.
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,388
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,388 1,250
He will dearly be missed!!
 
C

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
484
Points
195
C

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
484 195
Yeye mwenyewe alikili jana kuwa,hatapata m'badala wa Sharo. R.I.P
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,884
Points
2,000
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,884 2,000
We umechanganyikiwa, kwani hili jukwaa si ni la maceleb, au?
inawezekana nimechanganyikiwa lkn kwa faida yako na wengine ni kuwa hii thread ilifunguliwa MMU hapa imekuwa MOVED baadae
 
M

Mussa Mussa

Senior Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
138
Points
195
M

Mussa Mussa

Senior Member
Joined Jan 10, 2012
138 195
Rest in peace sharo. Ooh mama, usiniguse men, unanichafua men
 
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
1,623
Points
1,225
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
1,623 1,225
Ni kweli tutamisi nilikuwa nayapenda yale matangazo yake ya airtel na hili jipya lilianza kurushwa hivi karibuni la "kule hakusomeki meen, nimehamia............." nashagaa kwa nini wameyatoa mbiombio au ndio mkataba tena maana mwenyewe hayupo? Kweli uhai hausomeki, tuhamie kwa Mwenyezi Mungu na ni vema kutenga Kutenga muda wa kumshukuru Mungu kwa kuwa Uhai wetu u mikononi mwake.................. panga yote mabaya kwa mema, ukaloge, ukaibe, na yote yachukizayo lakini mwisho wa siku maisha ni kama mshumaa uwakao kama si upepo kuuzima unayeyuka na kwisha.......... ya nini kusumbuka na dunia, ya nini kutendeana vibaya, ya nini kuchukiana na kugombania madaraka ya nini ....................... na ya nini yote haya sina jibu.

Mungu turehemu..............

Pumzika kwa amani Sharo.
 
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
559
Points
0
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
559 0
Yawezekana kwa mawazo mepesi kutokana na kichwa cha habari hapo juu mtu akahisi kuwa msiba wa kuondokewa na kipenzi chetu katika tasnia ya sanaa Ndugu yetu; Sharo Millionea hautuhusu sisi sote. Ukweli ni kuwa unatuhusu tena kwa karibu zaidi kutokana na jinsi kijana alivyokuwa anajitahidi kubuni bila kuiga mambo mengi katika fani yake hiyo. Sharo amevuma sana kila kona na kufanya hata watoto wetu kumweka mbele zaidi katika maongezi yao na hata kutumia baadhi ya misemo yake.
Lakini nasema kuwa ni msiba wa Mzee Majuto kutokana na ukweli kuwa katika wasanii tulionao hapa nchini ambao wameweza kupatana na kufanya vitu ambavyo vinaonekana kama vinafanywa na mtu mmoja, basi ni hawa watu wawili. Nasema hivyo kutokana na ukweli kuwa Sharo na Majuto ni wasanii pekee ambao wameweza kubuni mitindo mbalimbali ambayo haina athari zaidi ya faida kwa jamii, lakini vilevile ni watu ambao hawakuwa na habari za kuchefua katika jamii kama tunavyowaona baadhi yao wale walio katika tasnia hii.
Nina hakika majuto kama hatostaafu kazi hii ya sanaa baada ya kifo hiki, basi itamchukua muda sana kupata mbadala wa Sharo ili kumrudisha ulingoni.

R.I.P Sharo.


Its true...R.I.P SHARO!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,295,991
Members 498,495
Posts 31,230,032
Top