Kifaa komesha kwa wizi wa IST magari

Kifaa komesha kwa wizi wa IST magari

LaRosa

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2020
Posts
901
Reaction score
2,890
Nauza kifaa kimoja kinaitwa nextbase dash cam ni camera inayofungwa ndani ya gari kwa ajili ya kumonitor nyendo za gari.

Unaweza kuona matukio ya ndani ya gari ukiwa Popote pale kupitia simu yako ya mkononi.

Kinaweza kukupa location ya gari yako Popote ilipo na kuona sura za wote waliomo ndani ya gari.

Unaibiwaje gari kizembe... Kwa kuwa na kifaa hiki kwa gharama ndogo unaokoa gari yako.

Gharama za kifaa ni Tshs 120,000/= tu.View attachment 1981946

DSC_1293.JPG
 
Kwa nini umelenga ist peke yake,kwani magari mengine hayaibiwi??
au kifaa chako ni compatible na ist tu.
Kifaa kinafanya kazi kwenye magari ya aina yeyote ila mwaka huu... IST nasikia zimetia fora kuibiwa.

Ila chombo chochote kile kinafungwa na hiki kifaa na kufanya kazi vyema tu.

Karibu Mkuu.
 
Hehehe ubaya ni kuwa hata 'sisi wezi' wa wamagari 'tunajua' hizo teknolojia hivyo 'hatuibi' kizembe. 'Tukiiba tunatoa' tracking devices zote kwanza.
Hii sio GPRS tracking device Hii ni dash cam na hakuna mtu anaweza kusense na hata akitoa tayari inakuwa ishamnasa sura yake na tukio zima. Na inetuma location kwa haraka.

GPRS ndio wanatoa lakini Hii hata waking'oa inakuwa tayari isharecord matukio kibao tu.
 
Hii sio GPRS tracking device Hii ni dash cam na hakuna mtu anaweza kusense na hata akitoa tayari inakuwa ishamnasa sura yake na tukio zima. Na inetuma location kwa haraka.

GPRS ndio wanatoa lakini Hii hata waking'oa inakuwa tayari isharecord matukio kibao tu.
Okay. Vipi kama tunavaa masks? Na je vipi iki record tukiwa location fulani kisha baada kutoa tukahama location?
 
Hahaha umeuza mbuni, oh mbunu , ***** mbuni kwa adui
 
Nauza kifaa kimoja kinaitwa nextbase dash cam ni camera inayofungwa ndani ya gari kwa ajili ya kumonitor nyendo za gari.

Unaweza kuona matukio ya ndani ya gari ukiwa Popote pale kupitia simu yako ya mkononi.

Kinaweza kukupa location ya gari yako Popote ilipo na kuona sura za wote waliomo ndani ya gari.

Unaibiwaje gari kizembe... Kwa kuwa na kifaa hiki kwa gharama ndogo unaokoa gari yako.

Gharama za kifaa ni Tshs 120,000/= tu.View attachment 1981946

View attachment 1981948

Ongeza nambari ya simu hapo waungwana wakutafute.
 
Funga tracking device (200,000 TSh ) achana na ujinga-ujinga wa wabongo.
 
Hii sio GPRS tracking device Hii ni dash cam na hakuna mtu anaweza kusense na hata akitoa tayari inakuwa ishamnasa sura yake na tukio zima. Na inetuma location kwa haraka.

GPRS ndio wanatoa lakini Hii hata waking'oa inakuwa tayari isharecord matukio kibao tu.
kwa hiyo recording inafanyika wapi? inachukua video au image? na kama inatuma location na hiyo video/image inatuma pia?

weka features zake hata kama ni lugha ya kichina kupunguza maswali.
 
Back
Top Bottom