Kifaa kipya cha Zuma ni hatari

Kifaa kipya cha Zuma ni hatari

Mkuu kabla ujatimba SA pitia Arusha hapo ukutane na mchanganyiko wa makabila harafu walivyo wazuri..huko kusini kuna bikra za kutengeneza King mswati washawahi mpa ya kutengeneza Mwandishi wa habari alietoa siri alikimbilia SA nadhani...
 
Ni mzuri kwa Zuma na wewe
Lakini kwa wengine tunadhani Wema Sepetu ni zaidi yake
 
Mkuu kabla ujatimba SA pitia Arusha hapo ukutane na mchanganyiko wa makabila harafu walivyo wazuri..huko kusini kuna bikra za kutengeneza King mswati washawahi mpa ya kutengeneza Mwandishi wa habari alietoa siri alikimbilia SA nadhani...
Kweli aise
Arusha totoz za Kirangi zimetulia kinoma,
Pia totoz za kimbulu unaweza dhania c watanzania,
Alafu wana mafunzo ya kweli ya kumliwaza mwenye stress
 
Hahahaha asee mkuu nko najiuliza sasa kwa yulYule mwenye camera ilikuaje? Maana huyu wa mic tu hata akigeuka hana impact but yule wa camera imekaaje sasa?
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Labda alikuwa anabahatisha kwa kuzunguusha zunguusha kamera (au anafuatilia mawimbi ya sauti ahahahaaaa)
 
zuma atatosha humo?....au ndo hahaaaa ngoja niishie hapa
 
Kitu kinateleza hicho.
Mkuu kabla ujatimba SA pitia Arusha hapo ukutane na mchanganyiko wa makabila harafu walivyo wazuri..huko kusini kuna bikra za kutengeneza King mswati washawahi mpa ya kutengeneza Mwandishi wa habari alietoa siri alikimbilia SA nadhani...
utakuwa mwenyeji wangu tuu huko hivi karibuni
 
Dizaini hiyo labla hawazaa ni watamu kinoma mshini tight ukimpelekea moto kisawasawa huwa wanapata moto wanafaa sana kwenye msimu wa mvua.
 
Hawajui kusafisha kulee kusini mwa kitovu

Usione anang'ara hivyo

Utoko toka avunje bikra bado upo
 
Sasa kama ni bikira, huyo Zuma ana uwezo wa kuvunja bikra katika uzee wake!!? Tamaa za fisi hizi.
 
Hahahaa eti Allah atupe wepesi na
Yesu atupe uvumilivu.

Ukiangalia hizo sentensi hapo kuna ujumbe mkubwa sana. Kweli tupo tofaiti..
 
Back
Top Bottom