Kidato cha tano chaguo la pili majina yametoka?

Jun 13, 2017
35
95
Tayari wameshachaguliwa ila kupangiwa shule bado wanasubiri mpaka September ili waone nafasi zitakazokuwepo kwa wanafunzi watakaoshindwa kuripoti ambao wamechaguliwa toleo la kwanza.so kwa uhakika zaidi subiri mwezi Wa 9 mwanzoni.
 

Luqnation Tz

Senior Member
Jul 1, 2017
125
225
Tayari wameshachaguliwa ila kupangiwa shule bado wanasubiri mpaka September ili waone nafasi zitakazokuwepo kwa wanafunzi watakaoshindwa kuripoti ambao wamechaguliwa toleo la kwanza.so kwa uhakika zaidi subiri mwezi Wa 9 mwanzoni.
Je ni kweli watachaguliwa au ni uvumi tu??,, naombeni msaada wenu wakuu!.
 
Jun 13, 2017
35
95
Watachaguliwa ndio kwa sababu watakaoripoti kwa wale waliofaulu first selection si wote cause wengine washaanza kusoma private school na wengine wameapply vyuo kwa diploma. So Kama umetajwa second selection jiandae kwa shule mwezi Wa 9 mwanzoni Luqnation Tz
 

Fake Blood

Member
Jun 7, 2017
30
95
Tayari wameshachaguliwa ila kupangiwa shule bado wanasubiri mpaka September ili waone nafasi zitakazokuwepo kwa wanafunzi watakaoshindwa kuripoti ambao wamechaguliwa toleo la kwanza.so kwa uhakika zaidi subiri mwezi Wa 9 mwanzoni.
Hv ikitokea kuwa wanafunzi wote wa chaquo la kwanza walilipoti wote,...hao wa sec.selection itakuwaje???
 

captain temba

JF-Expert Member
Jun 24, 2017
313
250
kuchaguliwa kupo na majina ya watakao chaguliwa yashatoka ila bado hayajapitishwa ila yashatoka
 

captain temba

JF-Expert Member
Jun 24, 2017
313
250
yaani iko hiv ili second selection wapitishwe inatakiwa kwanza waloenda first selection wakamilike zkibak nafac yaan ambao hawakwenda first selection mfano walio enda prvate ndo nafac zao second selection wanachukua
 

rikiboy

JF-Expert Member
Feb 19, 2017
13,798
2,000
Tenaa unaweza kichaguliwa shulee nzuri kuliko hata mtu aliefaulu na kuchaguliwa kipindi cha kwanzaa..!! So kuwa mvumilivu ilaa endelea kusomaa tuition mdogo mdogo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom