Kichwa kinaniuma upande mmoja

Mickabo

New Member
May 6, 2021
2
45
Jaman nipeni ushauri me nasumbuliwa na kichwa huwa kinauma upande mmoja sana na nikipima typhod hamna malaria hamna na hata damu haijazid na huwa situmii kachumbali wa chakula chabarid wala situmii maji machafu na nikinywa dawa za typhod huwa kinacha sasa sierewi ni nini.
 

Zero Sumu

Member
Oct 19, 2019
67
150
Jaman nipeni ushauli me nasumbuliwa na kichwa huwa kinauma upande mmoja sana na nikipima typhod hamna malaria hamna na hata dam haijazid na huwa situmii kachumbali wa chakula chabarid wala situmii maji machafu na nikinywa dawa za typhod huwa kinacha sasa sierewi ni nini
Ok,

Pole sana...subiri Waje, wanafturu sasa
 

Tariq Mimi

JF-Expert Member
Apr 10, 2020
348
1,000
Jaman nipeni ushauli me nasumbuliwa na kichwa huwa kinauma upande mmoja sana na nikipima typhod hamna malaria hamna na hata dam haijazid na huwa situmii kachumbali wa chakula chabarid wala situmii maji machafu na nikinywa dawa za typhod huwa kinacha sasa sierewi ni nini
Kipandauso hicho, kuna jamaa yangu aliwahi kipata kufakamia mipombe siku fulani...sikumbuki aliponaje, nje ya box kilinipataga pia mwaka juzi tu hapo sikumbuki pia nilijinasua vipi.

Kukurahisishia ulizia dawa ya kipandauso haijalishi kwa wazee au pharmacy
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom