Kichochoroni-Hizi ni dalili za nini.......? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kichochoroni-Hizi ni dalili za nini.......?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Xkalinga, Jun 7, 2011.

  1. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unafumwa na paparazi ukiwa kichochoroni/kamsitu katika hali hii,utasema ulikusudia nini?!!
    p.JPG
     
  2. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwani we unawaona wamemaliza kufanya nini??
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jamaa kamaliza kujitafunia mdudu hapo, hilo halina shaka!!

    [​IMG]
     
  4. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo ni Muliro Garden, Kakamega, Kenya!
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,316
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    wala usishangae hizo ni sanamu zipo kashozi hotel,kagera.
     
  6. F

    FANUEL Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao mbona ni kama wanafunzi...wa kiume kidato cha pili na wakike cha kwanza? ni macho yangu jamani
     
  7. serio

    serio JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,389
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    noo, hilo lilikua ni tangazo la blue band "huamsha ari"
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,499
    Likes Received: 3,372
    Trophy Points: 280
    Halafu kama wanafunzi vile!!
     
  9. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,888
    Likes Received: 1,372
    Trophy Points: 280
    kama watoto wa shule - sekondari wakifanya elimu ya uzazi kwa vitendo - reproduction! Mbona UDSM hizi zilikuwa zinafanyika kwenye summit ya hall III na VII nyakati za usiku - wengi kwa wakati mmoja aka matuta!
     
  10. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo itakuwa mitaa ya Iringa nini, naona hiyo mianzi!!!!!!!
     
  11. Papaeliopaulos

    Papaeliopaulos Senior Member

    #11
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha haa hata Wahandisi nao walikuwa wakifanya practical za reproduction (biology)?
     
  12. M

    MSEMAHOVYO Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameona utaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaamu
     
Loading...