kibarua kwa wadada tu.


M

Maria Nyamhanga

Senior Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
131
Likes
0
Points
0
M

Maria Nyamhanga

Senior Member
Joined Jun 14, 2011
131 0 0
Anahitajika msichana mwaminifu, mchangamfu,mwenye bidii. kuanzia umri wa 18 na usiozidi 35. kazi ya kuuza duka la nguo sinza. Anaeishi karibu na eneo la kazi.. ajue kusoma na kuandika kwa ufasaha. Kwa muhitaji ani pm.
 
L

limi

Senior Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
126
Likes
0
Points
33
L

limi

Senior Member
Joined Jun 8, 2013
126 0 33
Anahitajika
msichana mwaminifu, mchangamfu,mwenye bidii. kuanzia umri wa 18 na
usiozidi 35. kazi ya kuuza duka la nguo sinza. Anaeishi karibu na eneo
la kazi.. ajue kusoma na kuandika kwa ufasaha. Kwa muhitaji ani
pm.
mimi nahtaji but siwezi kupm coz ni mpya bado humu..contacts zangu ni 0655555980
 
M

Maria Nyamhanga

Senior Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
131
Likes
0
Points
0
M

Maria Nyamhanga

Senior Member
Joined Jun 14, 2011
131 0 0
Ok nitakupigia muda si mrefu, ila ni serious si jambo la utani utani. Maana wengi humu wapo ki utani zaidi.
 
W

WOMAN OF PRINCIPLES

New Member
Joined
Aug 4, 2013
Messages
1
Likes
0
Points
0
W

WOMAN OF PRINCIPLES

New Member
Joined Aug 4, 2013
1 0 0
Mimi nataka kazi but siwezi ku pm 0655290800
 
kindili kindili

kindili kindili

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
237
Likes
15
Points
35
kindili kindili

kindili kindili

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
237 15 35
ata mi nataka jamaniiiiiiiii....ila kaz ya kuuza nguo sinza duuh..msijesema mhahara kamisheni tu:A S-confused1:
 

Forum statistics

Threads 1,251,958
Members 481,948
Posts 29,791,579