Ki-masihala, Mange na wenzake wanaweza kuangusha mbuyu!

Ki-masihala, Mange na wenzake wanaweza kuangusha mbuyu!

Nsumba-ntale

Member
Joined
May 24, 2026
Posts
15
Reaction score
80
Ukiangalia hali na mwenendo wa siasa za Tanzania, hususani inavyochukuliwa na wenzetu huko ughaibuni, ni wazi viashiria vya mageuzi ya kulazimishwa, vinamea

Wanao sababisha viashiria hivyo kumea ni Mange, Maria na wenzao wasio choka kushirikisha taarifa ima hasi ama chanya zihusuzo matukio yaendeleayo nchini Tanzania


Wengi kwa mfano, waliwabeza na hata kuwa tweza hao ndugu kwa walichokifanya na wanacho endelea kukifanya. Mda mrefu ndugu zetu hao wamekuwa wakihanikiza Nchi za Ulaya na mshirika wao Amerika, waishinikize Mamlaka ya Tanzania iwajibike kwa matendo yake wanayo-yaona ni kinyume cha haki za kibinadamu

Nionavyo, dhahili wapambanao wanaelekea kufaulu kwa wanacho kisimamia. Kwa Nchi za magharibi kuanza kuonyesha nia ya kuitungia sheria na vikwazo Nchi ya Tanzania, tayari kelele zao zimeshasikika na kufanyiwa kazi


Wahenga walinena, hata mbuyu ulianza kama mchicha, wasipuuzwe!
 
Ukiangalia hali na mwenendo wa siasa za Tanzania, hususani inavyochukuliwa na wenzetu huko ughaibuni, ni wazi viashiria vya mageuzi ya kulazimishwa, vinamea

Wanao sababisha viashiria hivyo kumea ni Mange, Maria na wenzao wasio choka kushirikisha taarifa ima hasi ama chanya zihusuzo matukio yaendeleayo nchini Tanzania


Wengi kwa mfano, waliwabeza na hata kuwa tweza hao ndugu kwa walichokifanya na wanacho endelea kukifanya. Mda mrefu ndugu zetu hao wamekuwa wakihanikiza Nchi za Ulaya na mshirika wao Amerika, waishinikize Mamlaka ya Tanzania iwajibike kwa matendo yake wanayo-yaona ni kinyume cha haki za kibinadamu

Nionavyo, dhahili wapambanao wanaelekea kufaulu kwa wanacho kisimamia. Kwa Nchi za magharibi kuanza kuonyesha nia ya kuitungia sheria na vikwazo Nchi ya Tanzania, tayari kelele zao zimeshasikika na kufanyiwa kazi


Wahenga walinena, hata mbuyu ulianza kama mchicha, wasipuuzwe!
Lazima haki ishinde
 
Na wangekua na akili, muda mzuri wa kurudia maandamano ni sasahivi.

Tuone tena kama serikali itakua na kibri cha kuzima mtandao au kupiga watu risasi.

Agenda za maandamano ziwe kudai maisha ya waliouliwa, kufree lissu, polepole na wengineo pamoja na katiba mpya na kurudia uchaguzi
 
1780162817826.png
 
Bado hujafanya lolote la kutufanya tuamini kuwa umeguswa na unataka lisitokee tena...naogopa kuwa wa kwanza kusema...mtaua tena nyinyi...tena labda zaidi..harufu ya damu bado iko angani. Hamuogopi...hamna cha kuwatisha kama walivyosema wahenga...
Credit: Mzee Mwanakijiji
 
July 7 maandamano ya amani tutawakabili polisi kwa jinsi wanatakavyotukabili wakitaka shari basi shari wataipata na wakija kiungwana hata sisimizi hatakufa.
 
Na wangekua na akili, muda mzuri wa kurudia maandamano ni sasahivi.

Tuone tena kama serikali itakua na kibri cha kuzima mtandao au kupiga watu risasi.

Agenda za maandamano ziwe kudai maisha ya waliouliwa, kufree lissu, polepole na wengineo pamoja na katiba mpya na kurudia uchaguzi
Wewe mwenye akili umefanya nini ktk harakati hata sasa?!
 
Ukiangalia hali na mwenendo wa siasa za Tanzania, hususani inavyochukuliwa na wenzetu huko ughaibuni, ni wazi viashiria vya mageuzi ya kulazimishwa, vinamea

Wanao sababisha viashiria hivyo kumea ni Mange, Maria na wenzao wasio choka kushirikisha taarifa ima hasi ama chanya zihusuzo matukio yaendeleayo nchini Tanzania


Wengi kwa mfano, waliwabeza na hata kuwa tweza hao ndugu kwa walichokifanya na wanacho endelea kukifanya. Mda mrefu ndugu zetu hao wamekuwa wakihanikiza Nchi za Ulaya na mshirika wao Amerika, waishinikize Mamlaka ya Tanzania iwajibike kwa matendo yake wanayo-yaona ni kinyume cha haki za kibinadamu

Nionavyo, dhahili wapambanao wanaelekea kufaulu kwa wanacho kisimamia. Kwa Nchi za magharibi kuanza kuonyesha nia ya kuitungia sheria na vikwazo Nchi ya Tanzania, tayari kelele zao zimeshasikika na kufanyiwa kazi


Wahenga walinena, hata mbuyu ulianza kama mchicha, wasipuuzwe!
Dunia inabadilika ,usipobadilika itakubadilisha kwa lazima,hizi si zama za mawe
 
Back
Top Bottom