Kuna bidada nilimpenda tangu siku ya kwanza nilipomuona.. Nikaona nijenge naye mazoea kwanza..
Mazoea yakaendelea weee... Mi nikafurahia hiyo hali...
Alikuwa na mvuto wa aina yake kwa kweli..kila jinsia ilikuwa inamkubali kuwa yeye ni kifaa.. Yaani ilikuwa naona sifa sana nikimwita mbele ya watu ili wajue mi ndiye mmiliki na yeye alishanizoea..
Watu walikuwa wananionea wivu na gere,kwa walau kuwa na uwezo wa kumwita akaitika. Wengine wanamgwaya..
Nilipoona inatosha,nikasema ngoja "nimtokee"... Nikamwambia achague kati ya lunch na dinner... Kimapepe akajibu "vyote viwili".. Mi nikatoa 5,000 mbili nikampatia.. Nikamwambia dinner itakuwa saa 1 mahali fulani,lunch sitaweza..
Mzee mi saa 12 nikawa lile eneo la tukio.. Natafuna karanga,bisi,korosho,na juice pembeni..
2 na nusu akatia timu.. Baada ya msosi.. Nikaamua kuanza kumwaga sera.... Huwezi amini.. Alinishangaaje!
Akasema anasikitika sana kunipoteza rafiki kama mimi..
Nikamwambia ndiyo tunakuwa karibu tukiwa na mahusiano ya kimapenzi.. Akanijibu kuwa sijamwelewa..
Akasema alinichukulia kama rafiki,alinithamini kama rafiki tu.. Akinitembelea anakaa hadi kitandani(enzi hizo nina room moja). Na aliamini haingeweza kutokea mimi kumwambia masuala yale...
Kilinishukaje!
Nikambembeleza(ye hapo ashachukua pochi yake),kuwa basi nafuta kauli yangu.. Akajibu,haitafutika akilini mwake.. Na akasema nimemsaidia kwa kumpa fundisho hilo kwani wanaume wengine wakija kwa dizaini hiyo atastuka mapema..
Nilisikitika na kuona aibu sana.. Akaniaga,na kutokomea!
Date hiyo umeionaje Konnie(mleta uzi)?