• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Khaaaa Kumbe Wazee nao WAMO

Status
Not open for further replies.
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,089
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,089 1,225
Nadhani hawa wazee si kwamba wamo bali walichelewa kukua.
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,828
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,828 1,225
Ndo busara zenyewe hizo za uzeeni
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,888
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,888 0
huyo wa kwanza sio baba yake mbuyi twite,mbona wanafanana sana.
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Points
1,225
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 1,225
Wanakumbuka shuka asubuhi!
 
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,075
Points
1,250
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,075 1,250
Yuke wa kwanza kanyoa kama mbuyu twite ha!ha!nani kamuinga mwezake
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,405,638
Members 532,072
Posts 34,491,645
Top