Kesi ya viongozi wa CHADEMA kesho


jobe ayoub

jobe ayoub

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2012
Messages
203
Points
195
jobe ayoub

jobe ayoub

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2012
203 195
Kesi ya maandamano ya January 5,inayowakabili Viongozi wakuu wa CHADEMA, Mh Mweyekiti Taifa, Mh Katibu mkuu na wenzanke itaendelea kesho mahakama kuu Arusha, tujitokeze kwa wingi
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
Hamna kesi hapo ,danadana
 
Olaigwanani lang

Olaigwanani lang

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2012
Messages
492
Points
195
Olaigwanani lang

Olaigwanani lang

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2012
492 195
hamna kesi hapoo ni uhuni tuu huo...magamba hao....
 
S

Savannah

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
239
Points
0
Age
67
S

Savannah

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
239 0
wanahaki ya kikatiba ya kufanya maandamano na mikutano ya amani. JK athiirisha umma kuwa CCM ilikuwa inatumia mamlaka ya doal kuzima upinzania. Kama jaji anaye sikiliza kesi anaijua kazi yake (sio wale anaowasema Mh Lissu) anatakiwa - to dismiss the case.
 
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
1,451
Points
1,170
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
1,451 1,170
Sisi tuliombali tutawasindikiza kwa sala.
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,982
Points
2,000
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,982 2,000
kesi haijafutwa tuu? na askari walioua raia siku hiyo wamekamatwa na kesi zao zimeanza??
 

Forum statistics

Threads 1,295,845
Members 498,410
Posts 31,225,175
Top