Kesi ya Tundu Lissu


BASHADA

BASHADA

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
506
Likes
24
Points
35
BASHADA

BASHADA

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
506 24 35
Jamani wanajukwaa kama tujuavyo kesho ndo hukumu ya kesi ya uchaguzi inayomkabili kamanda Lissu, napenda wanajukwaa walio karibu watujuze hakuna tetesi zilizovuja kama ilivyo kwa Lema?
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,273
Likes
357
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,273 357 180
hakuna kesi pale Lisu anapeta
serikali haina hela za kijinga za kurudia rudia chaguzi
sasa tunafocus mbele maendeleo.Majaji wanaelewa hukumu haziangalia sheria peke yake
wanaangalia other surrounding events
 
Ciphertext

Ciphertext

Senior Member
Joined
Apr 21, 2012
Messages
160
Likes
0
Points
0
Ciphertext

Ciphertext

Senior Member
Joined Apr 21, 2012
160 0 0
Kesho kitaeleweka ndugu tuwe na subira.
 
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
1,356
Likes
17
Points
0
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
1,356 17 0
Nipo jimboni kwake bt hadi sasa hakuna tetesi mkuu.... Lets wait had kesho mayb haki itatendeka....
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Washashtuka,ile ya Lema imeshusha sympathy ya idara ya mahakama,so kesho lisu anaweza kupeta.
 
S

slufay

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,385
Likes
13
Points
135
Age
43
S

slufay

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,385 13 135
Nchi hii sheria hakuna weye, ubabaishaji tu kila kona
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,060
Likes
17,539
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,060 17,539 280
hakuna kesi pale Lisu anapeta
serikali haina hela za kijinga za kurudia rudia chaguzi
sasa tunafocus mbele maendeleo.Majaji wanaelewa hukumu haziangalia sheria peke yake
wanaangalia other surrounding events
Sorry
unazungumzia sirikali ipi labda? hii iliofanya fitna na kumvua lema ubunge au nyingine?
 
Losambo

Losambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2011
Messages
2,621
Likes
12
Points
0
Losambo

Losambo

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2011
2,621 12 0
Nipo jimboni kwake bt hadi sasa hakuna tetesi mkuu.... Lets wait had kesho mayb haki itatendeka....
Na hizo ndiyo nature ya hukumu, haitakiwi hukumu kuleak kabla ya kusomwa. Jaji huyo naona ana maadili.
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
"Serikali inaingilia uhuru wa mahakama"- Jaji mkuu.
 
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
3,115
Likes
155
Points
160
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
3,115 155 160
kama vipi wampe likizo kama Lema ili waharakishe ukombozi wa Taifa hili.....
 
M

Mkekuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
1,239
Likes
4
Points
0
M

Mkekuu

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
1,239 4 0
jamani wanajukwaa kama tujuavyo kesho ndo hukumu ya kesi ya uchaguzi inayomkabili kamanda lissu, napenda wanajukwaa walio karibu watujuze hakuna tetesi zilizovuja kama ilivyo kwa lema?
mh:lissu kaisha galagaza.aibu yao.
 
Mr.Professional

Mr.Professional

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,601
Likes
11
Points
135
Mr.Professional

Mr.Professional

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,601 11 135
Lisu ashashinda kesi siku nyingi sana kesho ni hitima ya marehemu ccm tu
 
Sema Chilo

Sema Chilo

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2012
Messages
324
Likes
0
Points
0
Sema Chilo

Sema Chilo

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2012
324 0 0
Hakuna kesi ya kutusumbua makamanda tusonge mbele na M4C
 
I

Izoba

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2012
Messages
229
Likes
3
Points
35
I

Izoba

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2012
229 3 35
Tunatumaini haki itatendeka na kuonekana ikitendeka
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
76
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 76 0
Magamba wameshikwa pabaya ndo maana haijavuja
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,800
Likes
4,315
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,800 4,315 280
Nyie makada wa CDM ni mapimbi sana kwani tz hatutaki viongoizi bangi kama lema na lissu so hope dat kesho mahakama itatenda haki kuwatoa hawa viongozi wahaini wa CDM.
Sasa kama hawa unawaita wavuta bangi, je hao viongozi wa CCM wanoitumbukiza nchi chooni utasena wanavuta nini?? Mandrax???
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,145
Likes
3,448
Points
280
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,145 3,448 280
Nadhani fundisho walilolipata Arusha limewaamsha toka kwenye ujinga na kuona mbinu hizi za kuwatoa kwenye ubunge zinazidi kuwabomoa CCM.. Wameona ni afadhali wamuachie Lisu ubunge kuliko ku-risk kumuondoa pale na kisha ya Arusha yahamie na Singida..
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,145
Likes
3,448
Points
280
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,145 3,448 280
Nyie makada wa CDM ni mapimbi sana kwani tz hatutaki viongoizi bangi kama lema na lissu so hope dat kesho mahakama itatenda haki kuwatoa hawa viongozi wahaini wa CDM.
Umepost comments 9.. Nimezisoma zote nikagundua hapo kwenye nyekundu hapo.. Wajisema mwenyewe.. Maana ni mvuta bangi tu ndio anaweza kuandika yote ulioandika kwenye comments zako.. Hope pesa unayolipwa kwa kila comment ina-justify ur level of reasonin..
 

Forum statistics

Threads 1,273,052
Members 490,245
Posts 30,469,012