Kesi ya Muro yahairishwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Muro yahairishwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mlachake, Aug 27, 2010.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,786
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Kuna tetesi kuwa kesi ya bwana Muro imehairishwa tena. hivi hii kesi sio ya kutengeneza kweli?
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Aug 27, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,096
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Sio "imehairishwa" bali "imeahirishwa!" Hizi shule za kata zina mambo kweli. Hivi kesi kuahirishwa ndio dalili kwamba imetengenezwa?
     
  3. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 6,202
    Likes Received: 1,968
    Trophy Points: 280
    Kuna umuhimu wa kufumua fumua muundo wa Elimu ya Tanzania kwani inaoneka ni ya kiwango cha chini sana... na haikidhi mahitaji ya walengwa. Ukisoma post za wachangiaji wengi hapa JF unakuta hawajui kuandika kiswahili fasaha na hata kujieleza ni matatizo makubwa. Hali hii inatisha....
     
  4. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,306
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Ipo siku haki itatendeka juu yake, ondoa hisia za ajabu
     
  5. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 812
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    hahahahaha! Duh, jamaa mmemaliza kabla hata point yake haijajadiliwa. Hii kali sana na pia nzuri. Lazima uandike ueleweke
     
Loading...