Kesi ya Mbowe na wenzake: Picha ya maneno millioni moja

Kesi ya Mbowe na wenzake: Picha ya maneno millioni moja

comte

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Posts
9,014
Reaction score
6,834
258185699_929909000979476_158023206858600461_n.jpg

Inaanza kuingia kidogo kidogo
 
Kesi inaleta ma-bring bring maana kuna kama ka triangle trade kanafanyika hapa kati ya wana mashitaka, mahakama na di pi pii.

hata hivyo wataabika tu, ni suala la muda.
 
comte sema umem-misi Mbowe, hujamwona hadharani kitambo . Sasa umeona ulete tu picha yake. Kama unampenda hivi kwanini wenzio wanamfitini?
 
Hao Makomandoo hawawezi kufanya JAMBO hapo Mahakamani?
 
comte sema umem-misi Mbowe, hujamwona hadharani kitambo . Sasa umeona ulete tu picha yake. Kama unampenda hivi kwanini wenzio wanamfitini?
Jorojik ni vizuri kujifariji lakini jamaa haponi na anelewa hivyo. Jambo moja tu zuri hajutui kwa sababu ni Gaidi
 
Kesi inaleta ma-bring bring maana kuna kama ka triangle trade kanafanyika hapa kati ya wana mashitaka, mahakama na di pi pii.

hata hivyo wataabika tu, ni suala la muda.
Ni dhahiri kuwa walobumba kesi watashindwa.
 
Jorojik ni vizuri kujifariji lakini jamaa haponi na anelewa hivyo. Jambo moja tu zuri hajutui kwa sababu ni Gaidi
Hahahahah.........Jela hataenda, mahabusu hii inatosha.
 
Back
Top Bottom