Kesi ya madai ya mali kwanini ufungie sasa?

Kesi ya madai ya mali kwanini ufungie sasa?

Hawa majaji wamesoma sana sheria, sema wengine wamesoma vitabu vyenye sheria zinazoenda kinyume.
Huwezi jua labda na hapa iko hivyo, ngoja tusubiri mwisho tuone
 
Wanasheria naomba kueleweshwa hili kuhusu Chadema ile kesi ni ya Mali , ni ya Madai , sasa kwa nini Mahakama ifungie Shughuli za Kisiasa au lile Zuio limekaaje ? Naomba kuelewesha, mnieleweshe taratibu sio kwa matusi
Ingia darasani kasome sheria
 
Wanasheria naomba kueleweshwa hili kuhusu Chadema ile kesi ni ya Mali , ni ya Madai , sasa kwa nini Mahakama ifungie Shughuli za Kisiasa au lile Zuio limekaaje ? Naomba kuelewesha, mnieleweshe taratibu sio kwa matusi
Screenshot_20250613-122647~2.png
 
Wanasheria naomba kueleweshwa hili kuhusu Chadema ile kesi ni ya Mali , ni ya Madai , sasa kwa nini Mahakama ifungie Shughuli za Kisiasa au lile Zuio limekaaje ? Naomba kuelewesha, mnieleweshe taratibu sio kwa matusi
Ubaguzi hata chadema upo
 
Kwa mtazamo wangu, kada ya sheria na hasa hawa wa serikalini, including majaji na hawa wanaofanyia ofisi za mwana sheria mkuu wa serikali, sio lazima wawe degree holders. Form 4 na 6 wanatosha kabisa, kidoogo waende Lushoto wakapate certificate ya sheria cause kazi zao nyingi ni za maelekezo tu, shule kubwa ya kazi gani? Ni udhalilishaji wa elimu. Mfano ndio kama kesi hi pamoja na zote za upinzani, huoni elimu mule, huoni kabisa. Ili tusidhalilishe elimu yetu, better form 4 and form 6 wa masomo ya art
 
Back
Top Bottom