J John W. Mlacha JF-Expert Member Joined Oct 4, 2007 Posts 3,504 Reaction score 1,343 Apr 17, 2016 #61 Sexer said: kwan mie nisema wasomali waoga?! we peleka hiyo 071 yako pale uone, si waoga! labda wanaweza wasiile Click to expand... Najua wewe ushapeleka 071 yako.. Tupe feedback
Sexer said: kwan mie nisema wasomali waoga?! we peleka hiyo 071 yako pale uone, si waoga! labda wanaweza wasiile Click to expand... Najua wewe ushapeleka 071 yako.. Tupe feedback
Isanga family JF-Expert Member Joined Feb 25, 2015 Posts 22,410 Reaction score 46,283 Apr 17, 2016 #62 wakuu naona mnaenda Arusha sasa mnatoka kwenye Mada..
Sexer JF-Expert Member Joined Oct 22, 2014 Posts 8,517 Reaction score 8,283 Apr 17, 2016 Thread starter #63 Black Bat said: Najua wewe ushapeleka 071 yako.. Tupe feedback Click to expand... we peleka tu wakufeed hiyo back kama unavyotaka
Black Bat said: Najua wewe ushapeleka 071 yako.. Tupe feedback Click to expand... we peleka tu wakufeed hiyo back kama unavyotaka
J John W. Mlacha JF-Expert Member Joined Oct 4, 2007 Posts 3,504 Reaction score 1,343 Apr 17, 2016 #64 Sexer said: we peleka tu wakufeed hiyo back kama unavyotaka Click to expand... Mimi sitaki na sijasema kuwa nataka.. Afu bwa mdogo jiheshimu. Sawa? Heshima haiuzwi
Sexer said: we peleka tu wakufeed hiyo back kama unavyotaka Click to expand... Mimi sitaki na sijasema kuwa nataka.. Afu bwa mdogo jiheshimu. Sawa? Heshima haiuzwi
J John W. Mlacha JF-Expert Member Joined Oct 4, 2007 Posts 3,504 Reaction score 1,343 Apr 17, 2016 #65 Isanga family said: wakuu naona mnaenda Arusha sasa mnatoka kwenye Mada.. Click to expand... Huyu jamaa sijui kinamuuma nini mimi kuiponda USA
Isanga family said: wakuu naona mnaenda Arusha sasa mnatoka kwenye Mada.. Click to expand... Huyu jamaa sijui kinamuuma nini mimi kuiponda USA
E eddy JF-Expert Member Joined Dec 26, 2007 Posts 17,079 Reaction score 12,309 Apr 17, 2016 #66 The hammer said: Sijui aliogopa nini kutoa order ya kuziangusha kama walivyofanya Turkey. Click to expand... midege ya urusi yanaweza shushwa hata kwa manati, wamarekani waliwapuuza tu,
The hammer said: Sijui aliogopa nini kutoa order ya kuziangusha kama walivyofanya Turkey. Click to expand... midege ya urusi yanaweza shushwa hata kwa manati, wamarekani waliwapuuza tu,
Isanga family JF-Expert Member Joined Feb 25, 2015 Posts 22,410 Reaction score 46,283 Apr 17, 2016 #67 Black Bat said: Huyu jamaa sijui kinamuuma nini mimi kuiponda USA Click to expand... yaa ni vizuri kuongea unavyoona wewe kwa hakuna hapa alie katika jeshi la USA au Urusi ni mitazamo yetu tuu ila vita ni kitu kingine msifike kutukanana Wakuu kwa sababu ya USA na Urusi..
Black Bat said: Huyu jamaa sijui kinamuuma nini mimi kuiponda USA Click to expand... yaa ni vizuri kuongea unavyoona wewe kwa hakuna hapa alie katika jeshi la USA au Urusi ni mitazamo yetu tuu ila vita ni kitu kingine msifike kutukanana Wakuu kwa sababu ya USA na Urusi..
lauzi96 JF-Expert Member Joined Jul 10, 2014 Posts 422 Reaction score 805 Apr 17, 2016 #68 Sexer said: kwan mie nisema wasomali waoga?! we peleka hiyo 071 yako pale uone, si waoga! labda wanaweza wasiile Click to expand... hoya na mwenzio black bat mnazingua maana mshatoka nje ya thread km vp nendeni pm mtukanane mkimaliza mrudi
Sexer said: kwan mie nisema wasomali waoga?! we peleka hiyo 071 yako pale uone, si waoga! labda wanaweza wasiile Click to expand... hoya na mwenzio black bat mnazingua maana mshatoka nje ya thread km vp nendeni pm mtukanane mkimaliza mrudi
Sexer JF-Expert Member Joined Oct 22, 2014 Posts 8,517 Reaction score 8,283 Apr 17, 2016 Thread starter #69 Black Bat said: Mimi sitaki na sijasema kuwa nataka.. Afu bwa mdogo jiheshimu. Sawa? Heshima haiuzwi Click to expand... we ndo unajieshimu!
Black Bat said: Mimi sitaki na sijasema kuwa nataka.. Afu bwa mdogo jiheshimu. Sawa? Heshima haiuzwi Click to expand... we ndo unajieshimu!