CharmingLady
JF-Expert Member
- Apr 16, 2012
- 18,304
- 12,999
Hamjamboje wanajamvi
Wahusika tunaomba msaada wa matengenezo ya barabara ya Azikiwe eneo la mbele ya Bank ya NMB Maktaba House. Kile kipande kimekuwa kero kwa sisi wapitaji...
Sijui wahusika hawalioni hili??? Ujumbe uwafikie khaaa....
Wasalaam
CL
Wahusika tunaomba msaada wa matengenezo ya barabara ya Azikiwe eneo la mbele ya Bank ya NMB Maktaba House. Kile kipande kimekuwa kero kwa sisi wapitaji...
Sijui wahusika hawalioni hili??? Ujumbe uwafikie khaaa....
Wasalaam
CL