live talk
New Member
- Nov 12, 2016
- 4
- 3
Katika kazi yenu mnayoifanya katika kulinda watu kwa njia ya kutembea na pikipiki ni nzuri sana
Ila inafika kipindi mnakamata waendesha pikipiki hata makosa hawana lakini mnawalipisha hela ila muda mwingne mnakuwa mnamakosa kibao
Unakuta pikipiki ya polisi inahali hizi
1. Haina site mirror zote mbili ambazo zinawasaidia kuona nyuma
2.indicator za nyuma hazifanyi kazi hata kuwaka
Kwa kifupi pikipiki nyingi za polisi zina mapungufu mengi sana
Hivi haiwezekani nikishikwa na makosa na wao. Niwaambie makosa yao yaliyopo kwenye pikipiki yao.
Ila inafika kipindi mnakamata waendesha pikipiki hata makosa hawana lakini mnawalipisha hela ila muda mwingne mnakuwa mnamakosa kibao
Unakuta pikipiki ya polisi inahali hizi
1. Haina site mirror zote mbili ambazo zinawasaidia kuona nyuma
2.indicator za nyuma hazifanyi kazi hata kuwaka
Kwa kifupi pikipiki nyingi za polisi zina mapungufu mengi sana
Hivi haiwezekani nikishikwa na makosa na wao. Niwaambie makosa yao yaliyopo kwenye pikipiki yao.