Kenya imebaki na wasanii makinikia


Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
102,275
Likes
120,566
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
102,275 120,566 280
Wakati huo ikijulikana kama talented country katika uwanja mzima wa sanaa kuanzia nyimbo maigizo vichekesho mpaka kutengeneza vipindi mbalimbali Tanzania na wengineo tulikuwa nyuma kwakweli

Tusizungumzie mbali sana nyakati zile za zilipendwa ambazo mpaka leo zinahit, tuzungumzie tu miongo miwili iliyopita... Enzi za vituko mahakamani, mzee mgongoo, mama kayaii, Mwalla, Mzee Ojwang na wengine wengi waliocheza na kuvaa uhusika kamili kwenye nafasi zao

Kwenye tungo za kisasa wakaibuka kina Nyota ndogo -Nibebe, Benjamin huyu dogo aliyeimba Nchi ya kitu kidogo, bush baby? Tungo zile ziliimbika na zilikuwa na ujumbe wenye hisia

Leo hii Kenya wamebaki wabana pia, wanaojipodoa na kuvaa hereni, na kuigiza kike. Bila kuwa na ujumbe wowote wa maana.... Kweli kila zama na vitabu vyake

93592bfee511c23afa59f9fbde5dff5f.jpg
9a2e765a104069bb346bb4ad1aecff78.jpg
 
Mr the dragon

Mr the dragon

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2017
Messages
1,028
Likes
1,262
Points
280
Mr the dragon

Mr the dragon

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2017
1,028 1,262 280
Mambo ya kutesa kwa zamu lakini bado kuna wakenya wanajitahidi mfano mtu kama nyashinki,Rabbit,Papa Jones bila kumusahau my baby mama ambae namuonaga tu kwa TV Avril.
 
mxsdk

mxsdk

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2014
Messages
3,543
Likes
1,763
Points
280
mxsdk

mxsdk

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2014
3,543 1,763 280
Muda ni ukuta!zama zetu sasa!bora kuchelewa kuliko kutangulia!
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
18,740
Likes
8,861
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
18,740 8,861 280
Sijui ni nini kimewakumba...

Cc MK254 Kenyan
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
18,740
Likes
8,861
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
18,740 8,861 280
Huwa namkumbuka sana Jua Kali...ngeli ya genge.
 
kondoowasufi

kondoowasufi

Senior Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
143
Likes
24
Points
35
kondoowasufi

kondoowasufi

Senior Member
Joined Aug 19, 2014
143 24 35
Yupo pia MCA tricky the former Chokolaa...wanamwita MTU Wa chokosh...
 
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
1,380
Likes
2,035
Points
280
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
1,380 2,035 280
Waliposhika Soko la Bongo wakabweteka, Wasanii wa Bongo walipojitambua ndo wakaanza kuwasomesha Namba hadi ss wamepoteana!
 
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
11,137
Likes
4,330
Points
280
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
11,137 4,330 280
Kina chokoraa , kina mama kayayii, mzee ojwang, othorong'ong'o , kina karumanzira , mwala na wengineo , kwakweli walibamba sana
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,024
Likes
10,022
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,024 10,022 280
Sijui ni nini kimewakumba...

Cc MK254 Kenyan
Kwani yule wenu Joti so naye huigiza kama mwanamke, huvaa hayo mavitu hadi hata wig.

Nakubaliana na huo msemo kwamba kila zama na kitabu chake. Leo hii tunao akina Churchill
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,914
Likes
10,841
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,914 10,841 280
Tasnia ya sanaa hasa uigizaji kotekote Tanzania na Kenya imekufa. Huu utandawazi wa 'slay queens' na 'socialites' umeua kabisa sekta hiyo.

Pesa..ngono..umaarufu.
 
S

Siyabonga101

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2016
Messages
2,433
Likes
2,260
Points
280
S

Siyabonga101

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2016
2,433 2,260 280
Kuna jamaa umemsahau hapo alikuwa akiitwa MASAKUU. Alikuwa mnoma.
 
munchamuja

munchamuja

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
329
Likes
781
Points
180
munchamuja

munchamuja

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
329 781 180
Pia walikuwa na Tamthilia nzuri sana ya "Tausi"ilituvutia wengi enzi hizo.na kipindi maarufu cha redio"je huu ni uungwana"?
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,315
Likes
11,616
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,315 11,616 280
Kwani yule wenu Joti so naye huigiza kama mwanamke, huvaa hayo mavitu hadi hata wig.

Nakubaliana na huo msemo kwamba kila zama na kitabu chake. Leo hii tunao akina Churchill
Hivi mama kayayii yupo
 

Forum statistics

Threads 1,238,383
Members 475,954
Posts 29,318,894