A Ayatollah the Bird JF-Expert Member Joined Jul 30, 2026 Posts 314 Reaction score 687 Sep 30, 2026 #1 Wadada hawa ni wa binafsi mno.hawajui mapenzi hata kidogo. huku ukioa utateseka mno bora waganda mara mia.
Wadada hawa ni wa binafsi mno.hawajui mapenzi hata kidogo. huku ukioa utateseka mno bora waganda mara mia.
Nazjaz JF-Expert Member Joined Jan 20, 2011 Posts 7,850 Reaction score 9,423 Sep 30, 2026 #2 Muoe Dokii
Shadeeya JF-Expert Member Joined Mar 12, 2014 Posts 52,676 Reaction score 128,229 Sep 30, 2026 #3 Kwa nini uende mbali kote huko wakati Tanzania ina mikoa kibao.
Daudi1 JF-Expert Member Joined Dec 14, 2013 Posts 15,769 Reaction score 26,088 Sep 30, 2026 #4 Watanzania wameisha?
A antimatter JF-Expert Member Joined Feb 26, 2017 Posts 51,734 Reaction score 134,772 Sep 30, 2026 #5 Tupia picha za wachache tufanye tathmini
hip hop uchwara JF-Expert Member Joined Jan 13, 2023 Posts 6,896 Reaction score 4,611 Sep 30, 2026 #6 Wanawake wa kikenya wapo kimaslahi zaidi
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 179,441 Reaction score 197,183 Oct 1, 2026 #7 Pole sana, ngoja waje... Cc: Mahondaw
B BIOTOXINS JF-Expert Member Joined May 29, 2026 Posts 1,164 Reaction score 2,379 Oct 1, 2026 #8 Mwanamke yeyote duniani ,kama ana elimu na pesa ,si mwanamke wa kuoa labda ukubali kuwa chini kama mwanaume.mwanamke ni mwema kama hana pesa
Mwanamke yeyote duniani ,kama ana elimu na pesa ,si mwanamke wa kuoa labda ukubali kuwa chini kama mwanaume.mwanamke ni mwema kama hana pesa