Richard Quest kamuuliza jamaa maswali hadi kashikwa na kigugumizi.
Kumbe CEO wa Kenya Airways alisha fail kwenye airlines alizotoka. Wamechukua kilaza kuongoza hilo shirika๐๐๐
New markets alizotaja zote zina airlines zake. Maswali ya Richard Quest unagundua kuwa plan ya KQ ni failure tena kubwa sana. ๐๐๐
My Take: KQ to JFK is another big loss๐๐๐
Kumbe CEO wa Kenya Airways alisha fail kwenye airlines alizotoka. Wamechukua kilaza kuongoza hilo shirika๐๐๐
New markets alizotaja zote zina airlines zake. Maswali ya Richard Quest unagundua kuwa plan ya KQ ni failure tena kubwa sana. ๐๐๐
My Take: KQ to JFK is another big loss๐๐๐