KDF passout ceremony

Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
33,197
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
33,197 2,000
Ahsante kwa taarifa...


Cc: mahondaw
 
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2017
Messages
3,069
Points
2,000
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2017
3,069 2,000
Smartly dressed soldiers. Nice pics.
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
14,548
Points
2,000
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
14,548 2,000
Huwa naumia sana kila nikiona hizi picha nikikumbuka nikiwa kijana nilivyojaribu kwa kila mbinu kujiunga jeshini, maisha yangu tangu utotoni nilitaka kuwa mwanajeshi, yaani nimetimiza ndoto zangu nyingi ikiwemo ya kuwa mtaalam, lakini hii ya jeshini ilinikwepa na mpaka leo huniuma hehehehe!!

Anyway hongera sana KDF, ila ningeshauri wawe na mfumo wa kupokea hata watu wazima wakujitolea, yaani pawe na special programme ya kutupokea tupate mafunzo na kurudi kwenye shughuli zetu na kuwa tayari muda wowote kuitwa na kuitetea nchi na bendera. Kama wafanyavyo Israel.
Mimi sitahitaji mshahara yaani ile tu nimehusika kuilinda nchi yangu. Kama vipi nikajiunge French Foreign Legion
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
14,367
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
14,367 2,000
Waambie hao wakikuyu wakae kwa mstari ulionyooka, sio kofia zinapishana pishana kama shamba la uyoga.

By the way, namkubali sana President Kenyatta,kama mtaniruhusu nitamnunulia suruali ndefu kidogo ili aweze kuweka na mirungi kidogo kwenye soksi 'akiwa kwa kari yake aendange akitafuna' :D :D :D
 
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2017
Messages
3,069
Points
2,000
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2017
3,069 2,000
Huwa naumia sana kila nikiona hizi picha nikikumbuka nikiwa kijana nilivyojaribu kwa kila mbinu kujiunga jeshini, maisha yangu tangu utotoni nilitaka kuwa mwanajeshi, yaani nimetimiza ndoto zangu nyingi ikiwemo ya kuwa mtaalam, lakini hii ya jeshini ilinikwepa na mpaka leo huniuma hehehehe!!

Anyway hongera sana KDF, ila ningeshauri wawe na mfumo wa kupokea hata watu wazima wakujitolea, yaani pawe na special programme ya kutupokea tupate mafunzo na kurudi kwenye shughuli zetu na kuwa tayari muda wowote kuitwa na kuitetea nchi na bendera. Kama wafanyavyo Israel.
Mimi sitahitaji mshahara yaani ile tu nimehusika kuilinda nchi yangu. Kama vipi nikajiunge French Foreign Legion
Mungu alitaka uwe mtaalam wa hali ya juu kushinda kuishi kambini ukipiga tizi. But i still respect our soldiers, they protect us. Japo ni kazi ngumu sana na ya kujitolea. Halafu kuna baadhi ya wake zao ambao wanachezewa huko kwa ploti. Ni kazi inayostahili maombi na mtu asiye na hasira za mkizi.
 
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2017
Messages
3,069
Points
2,000
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2017
3,069 2,000
Hii camoflage ni ya kikosi kipi?
I am not sure, i may be wrong but i think hiyo ni combat fatigue ya GSU Recce squad. Fatigue au magwanda ya Kdf hayana prominent maroon colour kama hiyo. Kdf fatigue ina rangi ya brown instead of maroon. Ndio maana GSU wanaitwa maroon commandos.
 
Optimus_Prime

Optimus_Prime

Senior Member
Joined
Nov 14, 2017
Messages
101
Points
250
Optimus_Prime

Optimus_Prime

Senior Member
Joined Nov 14, 2017
101 250
Huwa naumia sana kila nikiona hizi picha nikikumbuka nikiwa kijana nilivyojaribu kwa kila mbinu kujiunga jeshini, maisha yangu tangu utotoni nilitaka kuwa mwanajeshi, yaani nimetimiza ndoto zangu nyingi ikiwemo ya kuwa mtaalam, lakini hii ya jeshini ilinikwepa na mpaka leo huniuma hehehehe!!

Anyway hongera sana KDF, ila ningeshauri wawe na mfumo wa kupokea hata watu wazima wakujitolea, yaani pawe na special programme ya kutupokea tupate mafunzo na kurudi kwenye shughuli zetu na kuwa tayari muda wowote kuitwa na kuitetea nchi na bendera. Kama wafanyavyo Israel.
Mimi sitahitaji mshahara yaani ile tu nimehusika kuilinda nchi yangu. Kama vipi nikajiunge French Foreign Legion
Don't regret too much,
 
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2017
Messages
3,069
Points
2,000
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2017
3,069 2,000
Waambie hao wakikuyu wakae kwa mstari ulionyooka, sio kofia zinapishana pishana kama shamba la uyoga.

By the way, namkubali sana President Kenyatta,kama mtaniruhusu nitamnunulia suruali ndefu kidogo ili aweze kuweka na mirungi kidogo kwenye soksi 'akiwa kwa kari yake aendange akitafuna' :D :D :D
Bado wewe mwanajeshi au umestaafu?
 
YoungD

YoungD

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2016
Messages
886
Points
1,000
YoungD

YoungD

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2016
886 1,000
I am not sure, i may be wrong but i think hiyo ni combat fatigue ya GSU Recce squad. Fatigue au magwanda ya Kdf hayana prominent maroon colour kama hiyo. Kdf fatigue ina rangi ya brown instead of maroon. Ndio maana GSU wanaitwa maroon commandos.
wrong, hao ni AP(administration police) na GSU hawaitwi maroon commandos. Maroon commandos is the name of the band (all KDF soldiers based at Langata baracks)

img_20190912_102858_570-jpg.1205163
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
14,367
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
14,367 2,000
wrong, hao ni AP(administration police) na GSU hawaitwi maroon commandos. Maroon commandos is the name of the band (all KDF soldiers based at Langata baracks)
Hawa ndio Maroon Commandos
View attachment 1205163
 

Forum statistics

Threads 1,336,634
Members 512,670
Posts 32,546,114
Top