kazi

Tky

JF-Expert Member
Oct 1, 2012
439
170
upo Kibaha? Na umesomea store keeper? If yes nijib n Ajira ya Serikalin na ya kudumu
Nitafute kwa mawasiliano zaidi nimesoma maswala ya warehouse management na npo mbezi, na kama kazi inamtaka mtu awe karibu na warehouse npo tayari muda wowote kuhamia kibaha. Mawasiliano yang 0759720291
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom