Kazi


Maysally

Maysally

Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
54
Likes
0
Points
0
Maysally

Maysally

Member
Joined Dec 6, 2013
54 0 0
Habari wana JF!
Mimi ni msichana natafuta kazi ya ya Hotel Receptionist au Office Secretary..Kwasasa sina kazi lakini nahamini kupitia hapa nitapata kwa watu wote wawezeshaji naomba mnisaidie nina Certificate ya Hotel na Record management.Nina uzoefu nimefanya hotel baadhi pamoja na bureau De change npo tayari kwa kazi yeyote niko tayari kujifunza.
Natanguliza shukrani zangu.
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,735
Likes
780
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,735 780 280
Location?

Uliko toka uli-quit mwenyewe au fired? Why?
 
B

Balacuda

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
1,080
Likes
123
Points
160
B

Balacuda

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
1,080 123 160
tafuta komputer mbili fungua secretarial office, weka mpsea, tigopesa, photocopy halafu tuone kama maisha hayataenda
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,735
Likes
780
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,735 780 280
tafuta komputer mbili fungua secretarial office, weka mpsea, tigopesa, photocopy halafu tuone kama maisha hayataenda
Mkuu kwani kaomba ushauri wa Biashara? Unajuaje kama ana mtaji huo? Unafanyia VICCOBA nn?
 
Maysally

Maysally

Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
54
Likes
0
Points
0
Maysally

Maysally

Member
Joined Dec 6, 2013
54 0 0
Ningekuwa na mtaji ningefanya biashara asante kwa wazo zuri.
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
6
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 6 35
Ukimchagua Lowassa 2015 kasema atatua tatizo la ajira kwa vijana!
 
Maysally

Maysally

Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
54
Likes
0
Points
0
Maysally

Maysally

Member
Joined Dec 6, 2013
54 0 0
]Ukimchagua Lowassa 2015 kasema atatua tatizo la ajira kwa vijana!

C wote watakaofanikiwa
 
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,698
Likes
448
Points
180
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,698 448 180
Weka picha
 
Maysally

Maysally

Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
54
Likes
0
Points
0
Maysally

Maysally

Member
Joined Dec 6, 2013
54 0 0
Kama angekuwa mwanaume mngemwambia hvyo kweli?hv tunataka mtu anafanyaje kazi au mwonekano wa mtu ndo unaofanya kazi.au kama hvo sisi wabaya tusingepata job.
 
mzaziaged

mzaziaged

Senior Member
Joined
Oct 16, 2013
Messages
198
Likes
2
Points
35
mzaziaged

mzaziaged

Senior Member
Joined Oct 16, 2013
198 2 35
Kama angekuwa mwanaume mngemwambia hvyo kweli?hv tunataka mtu anafanyaje kazi au mwonekano wa mtu ndo unaofanya kazi.au kama hvo sisi wabaya tusingepata job.
Wee hutaki kazi wewe, unaomba then unaleta nyodo, na certificate yako, utafia street watu wana degree wako bench
 
Maysally

Maysally

Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
54
Likes
0
Points
0
Maysally

Maysally

Member
Joined Dec 6, 2013
54 0 0
riziki mungu anapanga kwahvyo mambo mengine yuchukulie serious kidogo
 

Forum statistics

Threads 1,250,637
Members 481,436
Posts 29,740,013