Maddox madox
New Member
- Jun 4, 2018
- 2
- 1
Mimi ni Kijana wa kiume Umri Miaka 21. Nachukua sheria nikitarajia kuingia mwaka wangu wa pili katika Chuo kikuu Dodoma. Kwa sasa nipo mlandizi mkoa wa pwani nikifanya field itakayoisha Trh 15 mwezi huu
Natafuta mahali ambapo nitajitolea kufanya kazi za kijamii mpaka mwishoni mwa mwezi wa 10 kabla sijarudi chuo. Nipo tayari kujifunza na kukabiliana na changamoto mbalimbali
Kwa Dodoma ntakuwa huru kufanya kazi za kijamii kuanzia November ila siku za weekend tu Kama Sitokuwa naratiba ngumu za masomo.
Kwa anayefahamu taasisi yeyote yenye uhitaji wa Kijana mwenye kujitolea kufanya kazi kwa ajili ya jamii aidha za kimaendelea au kimsaada naomba aniunganishe.
Asante
Email: Madoweka96@gmail.com
0658579497
Sent using Jamii Forums mobile app
Natafuta mahali ambapo nitajitolea kufanya kazi za kijamii mpaka mwishoni mwa mwezi wa 10 kabla sijarudi chuo. Nipo tayari kujifunza na kukabiliana na changamoto mbalimbali
Kwa Dodoma ntakuwa huru kufanya kazi za kijamii kuanzia November ila siku za weekend tu Kama Sitokuwa naratiba ngumu za masomo.
Kwa anayefahamu taasisi yeyote yenye uhitaji wa Kijana mwenye kujitolea kufanya kazi kwa ajili ya jamii aidha za kimaendelea au kimsaada naomba aniunganishe.
Asante
Email: Madoweka96@gmail.com
0658579497
Sent using Jamii Forums mobile app