Duuh iyo bajaji laki 2 ni wapi uko 140000 per week inamfaaTsh. 200,000/week are you ready?
Mi natoa gari yangu we unaiita Bajaji?Duuh iyo bajaji laki 2 ni wapi uko 140000 per week inamfaa
kivipi mkuu...Mi natoa gari yangu we unaiita Bajaji?
Rudi shule naona unanichosha tuukivipi mkuu...
Sawa magufuli, kumbe ni gari unatoa bhna, sasa iyo gari ni aina gani?Rudi shule naona unanichosha tuu
Ivi mikataba inakuwaga kwa muda gani kwa bajaji mpaka mkataba wake unaishaDuuh iyo bajaji laki 2 ni wapi uko 140000 per week inamfaa
Itategemea na mkataba wa dereva na mmliki wengine huanzia miezi sita mpaka mwaka afu renew Tena.Ivi mikataba inakuwaga kwa muda gani kwa bajaji mpaka mkataba wake unaisha
Unahitaji miezi nane tu kununua gariningine ya mil 8. Its goodTsh. 200,000/week are you ready?
hawezi pata iyo pesaUnahitaji miezi nane tu kununua gariningine ya mil 8. Its good
na ile mikataba ya kuandikishiana baada ya muda inakuwa yake ile nayo inachukua muda gani kwa derevaItategemea na mkataba wa dereva na mmliki wengine huanzia miezi sita mpaka mwaka afu renew Tena.
Ile inakuwa mwanzo na Mara nyingi wanakaa chini wanasema ukiendesha ukarudisha pesa ya kununulia bajaji na kidogo zaidi, bajaji ni yako, na inaeza chukua miaka 2.5 mpaka 3na ile mikataba ya kuandikishiana baada ya muda inakuwa yake ile nayo inachukua muda gani kwa dereva
Ukichoka unaniachia gari
Mm nip tiarDuuh iyo bajaji laki 2 ni wapi uko 140000 per week inamfaa
Nipo tayariDuuh iyo bajaji laki 2 ni wapi uko 140000 per week inamfaa